ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชมพู @.spa  (อ่าน 1149 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ahricatzy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องชมพู @.spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2020, 01:28:53 PM »
ได้มีโอกาสไปขึ้นงาน น้อง ชมพู ที่ .Spa มาครับ
ก่อนอื่นได้ยินชื่อเสียง การบ้านน้องมานานครับ แต่ไม่มีโอกาสได้ไปเจอ พอได้ไปเจอน้อง
บอกเลย ไม่ผิดหวังครับ ผิวน้องขาว หน้าอกใหญ่โมมาสวยกำลังดี น้องตัวเล็ก หุ่นดี น้องอายุประมาณ 25 ครับ คุยดีมากครับ GF ดีมากก
งานดีมาก อ้อนๆ ฟิลแฟน น้องบริการเต็มที่ครับ
ถ้าอยากได้งานดีๆ ฟิลแฟน แนะนำน้องชมพูเลยครับ
ถ้าสุภาพกับน้อง คุยกับน้องดีๆ รับรองทอนแน่นอน
นะครับ
ส่วนตัวต้องซ้ำครับ

โดยส่วนตัวให้ 10/10 ครับ