ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพียวเพียว งานบันเทิงเพียวๆจริงๆ  (อ่าน 5476 ครั้ง)

ออฟไลน์ prim0022

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เพียวเพียว งานบันเทิงเพียวๆจริงๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 06:50:46 PM »
วันนี้มีน้อง ที่งานดีคนหนึ่งมาบรรยาย...
น้องเพียวเพียว lollipop

น้องขาว หมวยครับพิมพ์ นิยมของผม งานอาบน้ำพื้นๆครับ อาบน้ำไม่เน้น อาบน้ำเสร็จมาเจอกันที่เตียงต่อ
มาบนเตียงน้องนวดพอใช้ได้ครับ ได้ซักพักก็หันหน้ามาเจอน้อง น้องเป็นคนหน้าอกไม่ใหญ่เท่าไหร่สู้คริสตัล เพื่อนร่วมสำนักไม่ได้แต่ความน่ารัก น่าฟัด ไม่ต่างกัน อารมณ์น้องใช้ได้ น้องใช้มือไม่เก่งครับแต่ body สุดยอดครับ
รูปร่าง 9
ความขาว 10
ช่วงบน 8
ช่วงล่าง 9
การงาน 10 
การบริการ 10 
GF 9

สุดๆครับ งานนี้ คุยกับน้องดีๆ สุภาพกับน้อง น้องตั้งใจทำงานครับ อยากให้ลองครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน นี่ขนาดน้องรีบกลับผมยังรู้สึกว่า ทอนกระจายเลยครับ เวลาไม่ใช่ปัญหาครับน้องบริการด้วยใจครับ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: เพียวเพียว งานบันเทิงเพียวๆจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 04:15:41 PM »
ขอบคุณมากครับ