ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มะปราง ทีเดดในวันฝนตก คาชุด ม้าลาย @safehouse  (อ่าน 1024 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
เรื่องานบริการนี่ดีเลย อัธยาศัยดี ยิ้มเก่ง คุยสนุกคับ
ผมยาวตาคมน่ารักๆๆ งานน้องคือ ยิ่งเจอ ยิ่งสนิท ยิ่งฟิวส์แฟน
ดูดปาก ค่อยๆ ได้ ไซร้คอนี่หอมกลิ้นเดก ช่วงล่างแฉะยิ่งกว่าแฉะ
ผมเจอเธอหลายรอบแต่วันนี้
มาเจอชุดม้าลาย ตามธีม ที่ร้านจัดไว้
ยิ่ง + ความสวยขึ้น20%
ที่สำคัญคือ ชุดที่รัดรูป เข้าทรงมุกส่วนมันทำให้ผม จินตนาการถึงสาวๆในรั้วมหาลัย
แล้วมายุตรงหน้าผม  โอ๊ยยยย  สุดยอดครับ

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
Re: มะปราง ทีเดดในวันฝนตก คาชุด ม้าลาย @safehouse
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2019, 03:05:49 PM »
ชอบครัช  :001: