ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แววตา กระชากน้ำมากครับ น้องหน่อมแน้ม ปลาร้านสามใบ  (อ่าน 2293 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackkapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 25
First impression คือ สวย หน้านิ่ง
ส่งการบ้านวันก่อนครับผมไปเที่ยวแถววิภาวดีมาจองน้องคนหนึ่งไว้ชื่อว่าน้องหน่อมแน้ม
ผมขึ้นลิฟท์ไปถึงจุดหมายที่นัดไว้วันนี้ ตอนเจอเหมือนน้องจะนิ่งๆ
พอได้ลองคุยจริงๆคือมีเสน่ห์มาก ขาว ผมยาว ตัวเล็ก
สเปกชายไทย ดูนิ่งๆ แต่พอจุดติดเท่านั้นแหละ รับรองว่าเหนื่อย
เรื่องบนเตียง 9/10 เลยครับ
พิกัด rb