ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแบ่งทีเด็ด ปาuncenจริงๆฟิวล์เกิน100! ยิ่งกว่าหนังAvน้องใหม่เพิ่งสัมผัสผู้ชาย @Rachel  (อ่าน 6916 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผมดุดันสุด

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 31
แทบไม่คำบรรยายอะไรให้มากไป ให้อารมณ์พาไปล้วนๆ ไม่สุดจริงไม่บอกต่อ  ขนาดทำการบ้านอารมณ์ยังค้าง

น้องใหม่!! มาพร้อมกับความสดจริง!! เอาไป100เต็ม New Model พรีเซ็นเตอร์.
หุ่นดี ทรงสวยจริง. อกเต็มมือ 
น้องมารยาทดี ทักทายกันเอง บริการเรียกว่า สุดเทคแคร์ จนแทบเขิลแทน. คุยไปคุยมา น้องใหม่มากก.  ที่สำคัญ

" มีแฟนค่ะ แต่หนูมีแฟนไม่ใช่ผู้ชาย "
มิน่า!! ช่วงล่าง สนิทแตะเป็นแฉะไหล.  ชวนอาบน้ำถอดออกมา. งามจนต้องลวนลาม น้องออกแนวเขิลๆ  อาบน้ำถูหลังเกาหลัง ฟิวดีรู้สึกผ่อนคลายสุดยอดมาก

ตัดบท บนเตียง น้องไม่ค่อยเป็นงาน เราแค่บอกว่าทำกับแฟนแบบไหน ลองสิ. ตัดภาพมา นี่มันบู้ล้างพล่าน เลยทีเดียว น่องเล่นบิ้วพี่จาก อกลงล่าง. ร้องเพลงเน้นมากๆ เกือบทำไมค์พัง คาปาคเลยทีเดียว

จากนั้นน้องจัดให้ เริ่มก่อนจากค่อยๆ  จนสเต็ปจังหวะขึ้นๆ เสียงฟิว ดังมากๆอารมณ์สุด น้องบอกว่าตาพี่.  ไม่อยากเสียเวลา เลยจัดให้เน้นๆอีก ยิ่งเน้น ยิ่งดัง ซาวลั่น จนต้องเอาปากอุดปาก ผมบอกเลยว่า ผู้หญิงหุ่นแบบนี้ จัดลีลาได้เต็มที่

สุดท้ายผมยอมเพราะทั้งเสียง ทั้งท่า น้องรับทุกท่าจริงๆ จนจุกแตกหัก   ผมบอกเลย หนังA v ญี่ปุ่น เจอน้องแบบนี้เข้าไป ยับ !!! เล่นหมดแรงเลยทีเดียว ไม่อยากบอกไรมากครับ มาลองเอง แล้วจะรู้ ว่า สวรรค์ มีจริง. กับน้อง  New Model พรีเซ็นเตอร์.  ร้านRachel

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *

• *

• *

• *

• *

• *
ทอนทุกเม็ด. เด็ดสุดๆ. ต้องยอมคนนี้ มาเต็มๆ

ออฟไลน์ pano

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
ขอ uncensor ด้วยนะครับ :006: :032:จะตามไปลอกบ้าง

ออฟไลน์ หกคะเมนตีลังกา

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
 :013: ขอแบ่งด้วยคน ขอบคุณมากครับ  :032: