ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเท็มลับ ไม่จองไม่เจอไม่มีโปรโมท ปาหายากมากๆๆ ดวงพาวาสนาส่งเลยได้จัด!!!  (อ่าน 9194 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 313
  • Re-Bond

อะไรที่คุณต้อง อะไรที่คุณใฝ่ฝัน

รับรองเลยว่าคุณจะได้จากเธอแน่นอน

มือผมไล้ลงสู่ปากทางช่องแคบเพื่อเช็คของ

โอ้แม่เจ้า....น้ำไหลเยิ้มกำลังดีเลย ไม่เยอะไปแต่ลื่นปื้ดลื่นปื้ด

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

ผมจับเธอกดลงตามสเต็ปแล้วลงไปคลุกเคล้ากับออกตั้งๆ

ผมดูดจุกจนเธอร้องซี้ด แล้วเด้งก้นกระดกเป็นจังหวะ

ผมไขควงผมจ่อปากทาง ถากไปถากมาเจอเธอกัดริมฝีปาก

มือเธอพยายามดันตัวขึ้นเพราะกลัวมันพลุบเข้าไป

แต่ผมคงไม่ต้องเล่าต่อว่ามันผลุบเข้าไปหรือยัง

ผมอยากให้คุณรู้แค่ว่ามันเป็นช่วงเวลาที่หนุกหนานหรรษามากๆ

• *
  • Re-Bond

เราสลับกันถูไถกันอย่างสนุก บดจากด้านบนบ้าง

พลิกซอยด้านหน้าบ้างด้านหลังบ้าง

แต่ฟินสุดคือตะแคงแยงแล้วบีบนม

ยิ่งเร่งก็ยิ่งมัน ยิ่งเวลาดูหน้าฟินๆของเธอ

ที่สะท้อนกระจกแล้วยิ่งบันเทิงเลยล่ะ

ถึงเวลาที่ผมต้องปิดจ๊อบพลิกขึ้นด้านบน

เธอใจสู้ไม่ยอมแพ้ทั้งเด้งทั้งร่อนจนผมแทบกลั้นไม่อยู่

ยิ่งแรงก็ดูเธอจะยิ่งชอบ แล้วในที่สุดทุกอย่างก็สงบลง

• *
  • Re-Bond

แต่ความสุขกับยังไม่จบเพราะเธอ

ยังคงยิ้มและคุยเล่นดูแลผมอย่างดี

มือเธอก็ยังเล่นไขควงจนมันแข็งขันขึ้นอีกครั้ง

เรานัวเนียไปมาจนเริ่มเลยเถิด

• *
  • Re-Bond

เอาล่ะสรุปเลยแล้วกัน

งานเติมใจเกินร้อย บู๊ได้ หวานได้ เอาใจโคตรเก่ง

ตามใจดีไม่มีที่ติ เป็นฝันดีของชายทุกคนแน่นอน

หุ่นดี นมดี ล่างโอเค แต่เด่นสุดคงเป็นผิวที่ขาวเนียนไร้ริ้วรอย

คุ้มค่า ทอนกระจายหายห่วง

การันตีงานโคตรเมียอีกหนึ่งคนที่ควรค่ากับการเก็บไว้ในความทรงจำ

• *
  • Re-Bond

เธอคือใคร อยู่ไหนอย่างไรผมคงบอกไม่ได้

แต่สำหรับนักท่องปู๋เห็นสถานที่แล้วย่อมรู้ดีว่าที่ไหน

ถ้าโชคดีคุณจะได้เจอเธอ เหมือนผมแน่นอน

ออฟไลน์ day

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 5
รบกวนหลังไมค์ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5