ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เบลล่า adore spa ลาซาล  (อ่าน 2575 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาร์ชาวิน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
เบลล่า adore spa ลาซาล
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2021, 09:35:12 AM »
วันนี้เป็นอีกวันที่สดใสครับ แดดแรง ลมโกรก ทางสะดวกครับ เสร็จจากงานผมก็เลยเช็คไลน์ร้าน วันนี้น้องๆเข้าน้อย มีไม่กี่คน pr ส่งคนแรกมาถูกใจมากกกก น้องเบลล่าในชุดม้าลาย  จากรูปน้องดูเด็กมากๆ ผมตัดสินใจจองเลยครับ จากนั้นเดินทางมาร้านใช้เวลาซักพักรถติดน่าดู

ตัดมาถึงร้าน มีที่จอดรถ ผมเดินเข้าร้าน pr ทักทายแบบกันเอง แซวผมว่าเลทงี้ต้องปรับกี่บาทดี ฮ่าๆๆ นั่งรอซักพักน้องก็พร้อม เราก็พร้อม จะรออะไรหละครับ ขึ้นห้องโลดดด!!!

เข้าห้องนั่งคุยกันซักพัก น้องเด็กจริงๆครับ อาจจะพูดน้อยไปหน่อย ท่านไหนที่มาหาน้องพยามชวนน้องคุยนะครับ จะได้ไม่ต้องเกร็งกัน ว่าแล้วน้องก็ชวนผมอาบน้ำ จัดการเปลี่ยนผ้าเรียบร้อย น้องเบลล่าหุ่นใช้ได้ครับ หน้าอกหน้าใจอาจจะไม่ใหญ่โต ได้ฟิลลิ่งเด็กสาวๆ สั่นๆ มีเอวมีสะโพก ตัวสูงยาวเข่าดีมาก สูงเท่าผมได้เลย จากนั้นก็พากันเข้าห้องน้ำ น้องอาบน้ำดีนะครับ ขัดทุกซอกทุกมุม ทั้งหน้าทั้งหลัง สบายๆดีครับ อาบน้ำเสร็จผมเข้าไปรอน้องที่ห้อง
ไม่นานน้องก็ตามเข้ามา จัดเเจงให้ผมนอนคว่ำแล้วก็นวดๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรงนี้บอกเลยน้องโปรตีนนวดดีครับ เล่นเอาเคลิ้มจะหลับเลยทีเดียว นวดแผ่นหลัง นวดต้นขา นวดขา สบายจริงครับ พอน้องเบลล่าเห็นผมเคลิ้ม สงสัยกลัวผมหลับ เลยให้ผมหันหน้ามาเผชิญ ฮ่าๆ

น้องจัดการให้ผมอ้าขาเลย น้องนั่งล๊อคไว้ด้วยอีกต่างหาก จากนั้นก็จัดการชะโลมเจล แล้วก็ใช้สองมือน้อยๆจัดการผม ใช้เวลาอยู่พักใหญ่ผมก็ยอมแพ้ น้องอาจจะลีลาไม่จัดจ้านนะครับ ถ้าใครชอบแบบบู๊ๆแบบผม ที่ชอบนอนเป็นพ่อกวางน้อยรอให้แม่เสือสาวมาขย้ำอาจจะไม่ถึงใจซักเท่าไหร่ แต่ถ้าใครชอบฟิลเด็กสาวๆ เขิลๆ สั่นๆ สูงยาวเข่าดี ผิวพรรณเนียนนุ่มแบบเด็กสาวๆ เอามาชงเองกินเองนี่ผมว่าตอบโจทย์ แน่นอนครับโผมมมมม ต้องไปลองฮะ เบลล่า  adore spa

สรุปครับๆ
หน้าอกหน้าใจอารมณ์เด็กสาวผมให้ 8
อาบน้ำ 8
นวดผ่อนคลาย 9
ตามใจ 10
Gf 7
ลีลา 7

รวมๆแล้วโอเคนะครับ ต้องไปลองดู