ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อลิส CK Model บอกเลยว่าเด็ด นม 38' เนื้อแน่น จุกสว่าง งานดี  (อ่าน 2440 ครั้ง)

ออฟไลน์ inthemoon

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 45
คนรักนมต้องโดน เพราะแค่เห็นเต้าขนาด 38นิ้ว เนื้อแน่นๆ จุกสีสว่างใส น่าบีบ น่าลิ้มลองขนาดนี้ไม่ลองได้ยังไง บอกเลยว่าโคตรฟิน!!

น้องตัวสูง ผิวน้ำผึ้ง หุ่นดี หน้าสวยแบบไทยๆ ออกแนวขี้อายนิดๆ แต่แฝงด้วยความร้อนแรง และมีความชอบในเรื่อง Sex ถ้าจุดติดก็คือไหลยาว

ที่สำคัญ แค่บิ้วแปปเดียวน้องก็แฉะ แล้ว  ผมก็ไม่รอช้า ฟัดทั้งบน ทั้งล่าง บนเตียง  ทั้งนั่ง นอน ยืน  หน้ากระจก  ในห้องน้ำ  จนถึงสวรรค์กันทั้งคู่   

ใครชอบแนวนมใหญ่แท้  บอกได้เลยว่า นี่คือนมที่ต้องลอง  ถ้าไม่ลองคือพลาด!!!

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ ccwin

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ kitmatsu

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
 :013: มีปลากรอบ อีกไหมครับ ยังไม่เต็มอิ่มเลย ครับ

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ inthemoon

• *
  • Like: 45
:013: มีปลากรอบ อีกไหมครับ ยังไม่เต็มอิ่มเลย ครับ

แค่นี้ยังไม่อิ่มอีกหรอคับ อิอิ

ออฟไลน์ xmaxnumx

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 0
สุดยอดนมมมมม
ขออันเซนหน่อยครับ

ออฟไลน์ zq

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
Re: อลิส CK Model บอกเลยว่าเด็ด นม 38' เนื้อแน่น จุกสว่าง งานดี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 03:14:58 PM »
 :038: