ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบ3กับน้องสปาย@ทิวลิป เมืองทอง นวดแก้อาการหายเมื่อยนวดเป็นเสียวจริง  (อ่าน 286 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
 :044:
เช็คจากไลน์ร้านเห็นน้องสปายว่าง เลยจองน้องผ่านไลน์ร้าน น้องสปายป็นน้องอีกคนที่ได้เจอน้องมากกว่า 3 ครั้ง เลยพอมาเจอที่ร้าน น้องก็ชวนคุยกันเองเลย ไม่ต้องมีละลายพฤติกรรมอะไร น้องเป็นคนเหนือ ผิวดีมาก คุยเป็นกันเอง แนวหวานๆ ฮาๆบ้าง หุ่นสปายขาวอึ๋มปุ๊กลุ๊ก แต่ไม่อ้วน หน้าตาสวยกว่ารูป

สเตปอาบน้ำดีเลย ด้วยหุ่นกับผิวน้อง อาบน้ำเลยเสียน้ำไปง่ายๆ เลย 1 รอบ

มาต่อนวดบนเตียง ผมจองคอส 1.30 ชม น้องจำได้ว่าผมชอบนวดหัว เลยจัดเน้นนวดหัวหน่อย แล้วมาสปาเท้า แล้วมานวดตัว น้องนวดดีเลย นวดเสร็จ น้อง B2B เสร็จไปอีก 1 รอบ สบายตัวไป
นวดแบบนวดแก้อาการได้จริง น้องสปายเรียนนวดมาด้วย
โอ้โห โครตดีตรงเส้นตรงจุดอันนี้ผมไม่เคยเจอที่ไหนที่น้องจะนวดให้แบบจริงๆ
คะแนน น้องปุ๊กลุ๊ก รวมๆ ให้ 9/10 เป็นอีกคนที่ผมจองมากกว่า 3 ครั้ง

ออฟไลน์ nataz

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
+ การบ้านให้สายนวดครับผม  :81: