ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวยแรงขาวจั้วะจุกเทพงานแรง!! ว่าที่ตัวท๊อปคนถัดไปอีกคน แตงไท@Zabb Spa !! + ปลาา  (อ่าน 5064 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
น้องมาใหม่ครับรีบจัดก่อนหาย!!

การบ้านนี้เพิ่งเกิดสดๆร้อนจาก การเป็นผัวร่วมสาบานของผมและเธอ และเพื่อนๆ ที่กำลังจะไปลอง ..  :012: :012: ด้วยความที่ไปทำธุระแถวนั้นพอดีเห็น Line PR บอกว่ามีน้องเข้าใหม่ ดูจากรูปแล้ว หัวล่างงมันสั่งให้เลี้ยวรถด่วน รู้ตัวอีกทีก็จอดอยู่หน้าร้านประจำแล้วครับ  :038: ผมบอกให้ PR โชว์ตัวน้องด่วนๆ แว๊ปแรกที่เราเจอกัน เธอสปาร์คผมทันที น่ารักเหี้ยๆ สามารถเป็นพริตตี้ไปยืนที่บูตรถยนต์ท๊อปๆที่งาน Motor Show ได้สบาย หุ่นเพรียวสูงชรูดราวกับนางแบบ หน้าตาละม้ายคล้ายกับน้องของขวัญ พลันคิดว่า จุกต้องน่อลแน่นวลลล ผมควักเงินจ่ายโดยไม่คิดดด  ..

เราพากันเข้าห้อง สอบถามได้ความว่า หนูพึ่งมาค่ะ .. ยังไม่ได้รอบเลย และ แน่นอนครับว่า ผมคือคนแรกที่ร้านของเธอ เยสสสสเข้  :013: :013: :013: โคตรชอบฟิลนี้

เธอยังอยู่เขินๆ ตื่นเต้นนมาก แต่ก็ทำทุกอย่างไปด้วยดี เราพากันไปอาบน้ำ เราต่างหยอกย้อเล่นกันไปมา ด้วยความหื่นของเธอระดับ 100/10 เธอพยายามจะบิ้วผมตั้งแต่ในห้องน้ำ
เธออเอาตูดมาเสียยบบบกับน้องชายผม และ หันมาถามด้วยสายตาที่ยั้วยวนว่า เสียวไหมคะ ??? เป็นเพื่อนๆจะทำยังไงครับ !!!  .. จากนั้นเรามาตอนกันที่เตียง

ลีลาการบิ้วของเธอระดับเทพ ลิ้นนเธอโหดมากๆครับเพื่อนๆ ถ้าไม่แน่อึดจริงแพ้แตกแน่นอน ได้ที่แล้วผมโหลด CD จัดเลยครับ โคตรแน่น แม่งอย่างฟิต เธอบอกว่าไม่ค่อยจะมีไรกับใครเท่าไร ผมเชื่อแล้วครับ เราจัดกันทุกท่า ผมให้เธอขึ้น เธอ WOT ได้โคตรมันส์มาก ทั้งโยกทั้งร่อน หน้าโคตรเอ็กซ์ ยิ่งเธอกัดปากด้วยความเสียวผมมองหน้าเธอแล้วนี่แม่งเป็น Sex ที่โคตรจะมีความสุขอะ นมขนาด 36 ที่โคตรแน่น จุกที่ชูชันอย่างแข็ง  ผมจัดไปหลายท่าจนน้องเสร็จก่อนสองครั้ง เธอเป็นคนที่เสร็จง่ายมาก มันส์มากครับ น้ำเละเทะเลย จากนั้นผมก็ใส่เต็มที่จนถึงฝั่งตามน้องไป ฟินเหี้ยๆๆ คืนนี้ใครว่างแนะนำไปจัดก่อนคิวเต็มครับ แนะนำเลย

หน้าตา: 9.5/10 (ค่อนไปทางน่ารัก แต่ก็เอ็กซ์ แนวเดียวกับน้องของขวัญ)
หุ่น: 9.5/10  (บางกรอบ)
ไฟหน้า: 9/10 (จุกไม่น่อล สีน้ำตาล นมทำมา)
ลีลา: 10/10
GF:10/10

สรุป: ชอบน้องหื่นๆแต่ได้ฟิลแฟน แต่เป็นแฟนที่โคตรร้อนแรง ตามใจได้ทุกอย่าง ไม่หวงตัว จัดด่วนอะ !!

ปล.ขอให้ช่วยถนอมน้องหน่อยนะครับ สุภาพกับน้องและโชคดีมีทอนทุกท่านครับ

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

การบ้านร้านเราเน้นเฉพาะ การบ้านจริง ไม่นั่งเขียนเอง ลองเชค IP ดูไม่ยากคร้า

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
 :035:อ่านแล้วก็ฟิน อยากไปลองมากๆ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• *
  • Like: 9
ใครเอาน้องไปเก็บครับ หายไปเลย  :83: