ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พบน้องติดลิ้น 1 อัตตราที่ร้านแอ็คชั้นรูม ปะทะกันมันส์โพดจุฟหวานเจี๊ยว  (อ่าน 291 ครั้ง)

ออฟไลน์ กางมุ้งคอย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
น้องอันดา เป้าหมายที่ผมอยากเจอตัวจริงๆมากๆเลย เห็นเค้าโครงรูปภาพแล้วก็ว่าน่ารักดีบวกกับตัวเล็กสเป็คผมแบบนี้ด้วย
เช็คเวลาร้านไปว่าน้องถึงกี่โมง ถ้ายังไม่ติดจองขอไปดูตัวจริงก่อนนะครับแล้วผมก็ตั้งใจไปน้องเค้าจริงๆนะครับก็ถ้าถูกตาต้องใจ
ไม่ต้องห่วงเลยผมเที่ยวแน่อน เมื่อไปถึงร้านผมได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีครับ ขอดูน้องเลยก็แล้วกันตัวจริงน้องอันดาน่ารักจิง
ตัวเล็กหน้าหวานๆยิ้มหวานทำเอาผมหลงใหลในทันทีผมก็ตกลงเลยครับขึ้นน้องอันดาน้องเดินออกมารับตัวผมด้วยใบหน้าใสใส
อมยิ้มที่มุมปากเล็กน้อยในตาเป็นประกายชุดกระโปรงรัดรูปตัวสั่นสีชมพูอ่อนๆช่างเน้นรูปร่างของน้องจริงๆทำให้เห็นจีสตริงที่น้อง
ใส่อยู่ด้านในเข้าห้องได้ผมก็ดึงตัวน้องเข้ามากกอดครับหอมหน้าผากจุฟที่แก้มซึ่งน้องก็ตามน้ำนะครับ ในห้องที่มีเตียงขนาดใหญ่
แล้วแอร์ก็ฉ่ำมากด้วยแก้ผ้าออกมานี่หนาวจริงน้องจึงปิดแอร์ให้ก่อนแล้วไปอาบน้ำกันครับ งานอาบน้ำผมไม่เน้นอ่ะรีบอาบรีบขึ้น
อยากไปเสียวที่เตียงมากกว่าผมไม่รออะไรแล้วครับผมทนไม่ไหวเริ่มจาการใช้ลิ้นตวัดดูดจุกนมน้องสองข้างซ้ายขวาสลับกันไปมา
แล้วไซ้ลงมาเรื่อยเลยครับที่โคกสวาทซุกหน้าลงตรงนั้นให้ไวแล้วก็ใช้ลิ้นตวัดเม็ด จนร่องนั้นเยิ้มฉ่ำแฉะน้องอันดาร้องครางสยิว
น้องแอ่นสะโพกรับลิ้นผมอย่างไม่ลดละ สลับกันบ้างทีนี้น้องโชว์งานปากให้กับเจ้าโลกของผมอย่างสุดเสียวเลยผมยอมรับเลยว่าดี
ต่อๆ ครับด้วยความที่น้องตัวเล็กอุ้มง่ายท่านี้จึงเกิดขึ้นอุ้มแตงโชว์เด็กไปทีมันส์โพดเลยจะบอกให้จังหวะเข้ากันได้ดีจริงๆเลยครับ
แล้วก็จัดกันไปอีกสารพัดท่าที่ผมและน้องจะชวนกันทำซอยสวนกันไปมาระหว่างผมและน้องในที่สุดตัวผมก็ขึ้นสู่สวรรค์ ฟินจุง