ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องคอร์สจบ  (อ่าน 604 ครั้ง)

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
เรื่องคอร์สจบ
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2024, 09:49:29 PM »
ร้านไหนมีคอร์สจบสุดซอย 2 น้ำแบบไม่ต้องคุยกับน้อง ๆ ในเวลาเต็มคอร์สบ้างครับ ค่อนข้างเสร็จเร็วครับเวลาเหลือเยอะอยากต่อรอบ 2 แต่ก็ไม่ลืมให้ค่าขนมเพิ่มครับ   ส่วนใหญ่เจอแต่ B2B ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: เรื่องคอร์สจบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2024, 02:42:44 PM »
มาตรฐานวงการคือ 1 น้ำถ้วน

จะมากกว่านั้น น้อยร้านที่จะตกลงในคอร์สจบ แนะนำให้คุยกับเด็กเอง บางคนได้ บางคนไม่ได้

หากยืนยันว่า มีทิปค่าขนมเพิ่ม ก็คุยเอาดีกว่าครับ มันตกลงกันได้ทุกเรื่องแหล่ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.