ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน -น้องนาเดียร์-@sugar spa อ่อนนุช67  (อ่าน 6559 ครั้ง)

ออฟไลน์ madmin

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
 แวะไปทำธุระแถววัดกระทุ่มเสือปลาเห็นป้ายร้านนวดแวบๆ หลังจากเสร็จงาน รู้สึกคาใจ มาทำธุระแถวนี้ก็หลายครั้ง ไม่เคยสังเกตุ เลยลองโทรเข้าไปเช็คให้ชัวร์ pr บอกร้านนวดเปิดใหม่ เพิ่งเปิด ช่วงนี้มีโปรนะคะ  pr บอกมีน้องนาเดียร์ว่างอยู่ งานดีนะคะ หลังจากเห็นรูปก็จองเลย รีบเข้าร้านอย่างไว น้องรออยู่ละ น้องน่ารักหุ่นดี เดินตามเข้าห้องเลยครับ ห้องใหม่ สะอาด คุยกับน้องนิดหน่อย อาบน้ำดีกว่า ห้องที่ผมเข้าเป็นตู้อาบครับ ดีนะไกล้ชิดน้องดีละลายพฤติกรรมกันเร็วดี ตัดไปที่เตียงน้องงานหวานๆ ฟีลแฟนนะผมว่า หลังจากปล่อยให้น้องจัดการเราสักพัก ได้เวลาเอาคืนกันบ้าง น้องอารมณ์ร่วมดีเลย งานตามใจ เนื้อตัวดีเลย หลังจากบรรเลงกันไปสักพัก ก็ถึงเส้นชัย พ่ายน้องไปตามระเบียบ สุภาพกับน้องไว้ครับมีทอนแน่ ต่างกรรมต่างวาระนะครับ  ค่าใช้จ่ายโปรเปิดร้านใหม่จาก1900เหลือ1500ครับ +ทิปน้อง500 ลองกันดูครับดูจากรูปน้องๆที่pr ให้ดู มีน้องอีกหลายคนน่าจัดครับ ผ่านไปแถวนั้นอีกมีโดนแน่นอน น้องprที่น่ารักฝากให้ชวนเพื่อนมาอีกนะคะ ชวนในนี้เลยละกัน id: sugar spa

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
Re: ส่งการบ้าน -น้องนาเดียร์-@sugar spa อ่อนนุช67
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 11:27:35 PM »
ร้านใหม่ ไม่มีรูปให้ดูเลยอ๋อ ?

เป็นปลาร้านก็ยังดีนะ ดีกว่าไม่มี

ออฟไลน์ Sugarspa

• *
  • Like: 1
Re: ส่งการบ้าน -น้องนาเดียร์-@sugar spa อ่อนนุช67
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 01:19:27 AM »
 :84: ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะ ลูกค้าเข้ามาใช้บริการรอบหน้า เข้ามารับส่วนลดพิเศษจากทางร้านได้เลยค่ะ ทางร้านยินดีต้อนรับลูกค้าทุกท่านค่ะ ขออนุญาติแนบรูปน้องนาเดียร์ที่ลูกค้าเข้ามาใช้บริการนะคะ ส่วนรูปน้องคนอื่นๆรบกวนแอดไลน์ร้าน id: sugarspa เพื่อสอบถามรอบจองและโปรโมชั่นจากทางร้านได้เลยค่ะ

ออฟไลน์ mario69

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 06:01:36 AM »
 :044: ต้องไปลองซะหน่อย ชอบลองร้านเปิดใหม่ เด็ก่ใหม่ๆอยากลองอาบในตู้บ้าง 55

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 01:43:27 PM »
สวยเนียนเชียวครับ

ออฟไลน์ Anusak9876

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 08:06:09 AM »
 :034: 
ต้องไปลองร้านใหม่ เด็กใหม่ ซะหน่อย อยากลองร้านใหม่ๆ ชอบๆ