ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โซดา ซ่าทุกหยดจริง งานสุด ไม่มีลุกจากเตียง มีปลา + + ณ บ้านเพื่อน <<  (อ่าน 2745 ครั้ง)

ออฟไลน์ ↨Blackstar→ Moobin♀

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 74
เเวะมาส่งการบ้าน น้องโซดานะพี่ ที่ บ้านเพื่อน

ขึ้นไปนานเเละ ลืม ลง มาบอก

เจอกันครั้งเเรก ก็ สเปค ผมเลย

ตัวเล็ก ผิวดี ยิ้มหวานเป็นคนกันเองมากๆ

เฟรนลี่สุดๆๆ

พอได้ขึ้นห้องไป เข้าไป ห้อง 1 เลยจ้าา

ห้องกว้างสุด น้องก็ มานวด ถามไถ่เป็นไงมาไง

เพื่อจะได้ไม่เกร็ง น้องพาไปอาบน้ำ ก็ ช่วยกัน

อาบดี เเอบเล่น นิสส หน่อยอาบเสร้จก็มานัว

ต่อ ที่ เตียง น้องเริ่มรุก ก่อนเลย 555 สายบู้

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
น้องจับ หนอนน้อยได้ ชักๆ ด๊วฟๆ จนเเข็งเต็มที่

เลยจับน้องนอนหงาย ขอชิมหน่อย เอาลิ้นไปสัมผัส

เล็กน้อย น้องก็ เเบบครางในลำคอเบาๆ

กัดปากนิสๆ จนต้อง รุกน้องบ้าง เลียๆ ตวัด

ไปมา จนได้อารมณ์ บอกเลยว่าไม่มีกลิ่นน หวานฉ่ำ

ปล. ยืมมาจากทางร้านว่าจะขอมาทำการบ้านจ้ะ

แอบกระตุกเล็กน้อย เเล้วก็ใส่ cd เตรียม สอดใส่ พอเสียบเข้าไป ยังเเน่นๆ น้องก็

ร้องง จับตูด ให้กระเเทก เเล้วน้องแกค่อยๆ

เปลี้ยนท่า เป็นฝ่ายขึ้นบ้าง ขึ้นสุดลงสุดจริง

เเบบ หิวโห่ยยมากกกก ใส่กันอย่างมันส์ เเล้ว

มาต่อ ด้วย ด๊อกกี้ จนสำเร็จ ฤทธิ์ เอิ้กกก !!

• *
คะเเนน ผมให้ gf 10 / 10

เนื้อตัว 9.5 / 10

อารมณ์ ร่วม 10/10

ความมันส์ 10/10

หน้าอก 9.5 / 10

คะเเนนที่ให้ ไม่ได้ อวยนะพี่ คือจากผมเลยครับ น้องโซดา ต้องมีซ้ำ เเน่นอน ครับ

บ้านเพื่อนเลยครับ