ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านคืนนี้ น้องเบสบอล เรียบร้อย งานดี ต้องซ้ำ @Funky spa ปลาร้าน ปลากรอบๆ  (อ่าน 1615 ครั้ง)

ออฟไลน์ orisa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
5ทุ่มที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไป Funky สปา โดยได้ขอปลาจากทางร้านดูก่อนแล้วจึงได้ ไปขอดูตัวจริงว่าตรงปกเปล่า ตัดมาที่ร้านเดินเข้าไป เจอน้องเบสบอลนั่งเล่นมือถืออยู่ หึ๊ยตัวจริงน่ารักกว่าในรูป(ในสายตาผมนะแล้วแต่ความชอบ) ฟันเหล็ก ผิวขาวแต่ไม่มาก ขาขาวเนียนๆ ไม่พุดพร่ำทำเพลงเอาน้องคนนี้ละครับ PR บอกช่วงนี้มีโปรโมชั่นได้ส่วนลดอีก คิดในใจดีเลยราคากับหน้าตาและหุ่นคุ้มเกินคาด ผมเลือกที่คอร์ดบอดี้นะครับไม่เอาคอร์สรู้กัน ตัดมาที่ห้องน้องดูเรียบร้อยครับ ยิ้มน่ารัก คุยสนุกดี นมแท้32-33 ถ้าดูจากตานะ น้องงานไหลดีครับง่ายๆ ฟิลแฟน หุ่นเว้าสวยงามจินตนาการ ถ้าด๊อกกี้คงมันแน่นอน รับประกันเลย   :012: น้องโหลดซีดีแล้วร้องเพลงครับแต่ไม่ได้ร้องสดนะครับ(ปกติจะร้องสด)แต่มีเหตุจำเป็นที่ต้องเปิดซีดีไปก่อนครับ งานนุ่มนวลครับ บิ๊วดี ตามใจ ลีลาการนวดรู้จุดครับ ปกติเป็นคนเสร็จยากแต่เจอคนนี้แปบเดียวครับยอมม  หน้าตาน่ารักแบบบ้านๆครับไม่ได้น่ารักแบบพริตตี้อะไรประมาณนี้ ใครชอบฟิลเรียบร้อยง่ายๆงานดี จัดครับไม่ผิดหวัง ไม่เหวี่ยงไม่วีน ถ้าให้เกียรติน้องครับ ขอจบการบ้านเพียงเท่านี้ครับ  บายยย :048: ทอนกระจายครับชอบในเรื่องฟิลและหน้าตา

สอยปลามาได้ไม่เยอะครับ ลงเท่าที่ลงได้ครับ มีมากกว่านี้เดี๋ยวทู้บิน  :037: :037:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184