ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโมจิแห่งรูมเมท เพลินสุดๆไปเลย  (อ่าน 1062 ครั้ง)

ออฟไลน์ noobkung

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องโมจิแห่งรูมเมท เพลินสุดๆไปเลย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 03:29:00 PM »
ตอนเย็นวันหนึ่งรู้สึกกระสับกระส่ายนอนไม่ค่อยหลับ ใจเต้นไม่เป็นจังหวะ จึงต้องคว้ากุญแจรถออกมาขับรถเล่นแถวพุทธมณฑลสาย1เพื่อมายังรูมเมท เค้าว่าเป็นร้านเปิดใหม่จึงต้องบึ่งไปให้ไว ตอนนั้นสัก1ทุ่มได้นั่งรอสักพัก พี่เค้าก็เรียกน้องๆมาให้ดู โอ้วพระเจ้า6-7คน เยอะจริงๆ แต่ไปสะดุดน้องโมจิเข้าให้ เชียร์บอกแขกทุกคนเฟิร์มน้องโมจิมากคนนี้ตัวเด็ดเลยครับ
หลังจากเลือกน้องโมจิ จ่ายสินสอดเรียบร้อย แล้วก็โดนลากขึ้นห้องไปเพื่อกินโมจิที่แสนหวานและนุ่มนั่นเอง หึหึหึ
ตัดมาที่บนห้อง น้องคุยสนุกดี เพลินไปเลย คุยไปคุยมาค่อยๆถอดทีละชิ้น นมมาแล้ว เล็กกำลังกินเลยครับ ส่วนข้างล่างนิ ทุ่งหญ้าอุยๆน่ารักมาก~~~
สักพักก็โดนลากไปอาบน้ำ แอบมีนัวกันบ้าง แต่น้องบอกไม่ต้องรีบ เดี๋ยวไปต่อกันที่เตียงนะค่ะ ผมนิรีบเช็ดตัวไปนอนรอแทบไม่ทัน 555
ตัดมาที่เตียงน้องบอกนวดหน่อยมั้ย ก็ดีนะ แอบเมื่อยเล็กน้อย 555 น้องบอกนวดไม่เป็น เอ้ากวนนิหน่า จับๆนวดๆสักพักน้องบอกว่า หันหน้ามาหน่อยสิ~~~
พอหันไปเท่านั้นแหละ น้องเล้าโลมอย่างเมามันส์ ปากประกบแบบแม่เหล็กขั้วเหนือ-ใต้เลยทีเดียว สักพักน้องก็ไชลงไป ใช้ลิ้นตวัดหัวนมอย่างเชี่ยวขาญ แล้วค่อยๆไล่ลงไปจนถึงไก่น้อยที่กำลังผงาดอยู่ ดูดๆเลียๆไข่ไก่อยู่สักพัก ไม่ทันไรน้องก็ได้ทำการกินหัวไก่อย่างอร่อย ผมนิเอวลอยเลยทีเดียว นัวไปนัวมาสักพักต้องยอมแพ้พ่ายให้แก้น้องโมจิแสนหวานและนุ่มละมุนจนได้
เป็นการกินโมจิที่อร่อยไม่มีลืมจริงๆครับ พอเสร็จแล้วเราก็นอนกอดเล้าไปเลื่อยจนหมดเวลาไปในที่สุด บอกเลยครับ คุ้มค่ามากน้องโมจิ คุณค่าที่คุณคู่ควร~~~
ปล. ยืมรูปทางร้านมานะครับ

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
Re: น้องโมจิแห่งรูมเมท เพลินสุดๆไปเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 09:49:16 AM »
ร้านใหม่จัง ราคาเท่าไรครับ