ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโยชิ ของดีที่ต้องซ้ำ flower spa  (อ่าน 445 ครั้ง)

ออฟไลน์ ogremagi

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
น้องโยชิ ของดีที่ต้องซ้ำ flower spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 08:33:42 PM »
น้องโยขิ เห็นว่าเป็นสายบู๊ที่ได้ยินมา เจอน้องครั้งแรก น้องสวย น่าตาน่ารัก บางกรอบ
เข้าไปถึงร้าน นั่งรอน้องอยุ่แปปนึง แล้วน้องก็มารับผมขึ้นห้องไป คุยกันคุยกันมา ถอดผ้าหมดเรียบร้อย
พากันไปอาบน้ำ  อาบซะสะอาด  มาต่อที่เตียง  ไม่ต้องนวดกันละ ผมบอกเริ่มได้เลย
น้องขยับมาที่ตัวผมทันที กลิ่นหอมๆจากตัวน้องทำให้ผมเกิดความรู้สึกอยากมาก แล้ว
น้องก็เร่มบิ้ว ทันที น้องลิ้นไว เล่นผม ซะตัวลอย น้องคว้าไมค์ สาวๆ ปากก็ประกบกัน
ผมต้องรีบลุกกลับก่อน ก่อนน้ำจะทะลัก  รุกอยู่นาน น้องก็เริ่มบิ้วผมต่อ แล้วน้องชายผมก็หายเข้าปากไป
โอ็ววว ซี๊ด  ผมเสียว สุดตัว ก่อนน้ำจะพุ่งออกมา ผมรีบเอาหัวน้องขึ้นก่อน
ก่อนจะทะลุเข้าไปในลำคอ ทิปนิดหน่อย มีกลับมาซ้ำ