ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ อยากถามว่ามีแบบรับทำงานแบบชุดออฟฟิตไม่สั้น หรือชุดนักเรียนประมาณนี้  (อ่าน 1303 ครั้ง)

ออฟไลน์ darkcyber

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
มือใหม่ครับ อยากถามว่ามีแบบรับทำงานแบบชุดออฟฟิตไม่สั้น หรือชุดนักเรียนประมาณนี้ไหมครับ มือใหม่ อยากลองออกรอบบ้าง ชอบแบบสไตล์เรียบร้อย ไม่โป๊ ความรู้สึกส่วนตัวมันฟินอ่ะครับ

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1419
ทุกวันพุทธนะ.  ร้านโบนันซ่า. พระรามสามจะให้น้องๆในร้านทุกคนใส่คอสเพลย์รับงาน

มีสลับไปชุดแอร์. พยาบาล. เปนต้น. 

ออฟไลน์ darkcyber

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0