ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชิงชิง บ้านดอกไม้ หุ่นเอ็กงานดีตามใจบริการได้หมด สเปร์เทพ (ปล.สด)  (อ่าน 2855 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
นานๆจะได้มาจัดที เห็นว่ามีรอบว่างผมเรยแวะเข้าไปจัดส่ะหน่อย ผมได้จองเอาไว้ ก่อน พอถึงร้านผมได้นั้งรอคิวก่อนสักพัก

พร้อมกับจ่ายค่าสินสอด ผมก็นั้งดูหนังไปเรื่อย แล้วน้องก็ลงมา ผมก็ได้ขึ้นต่อเรย พอถึงห้องผมได้ถอดออกที่ระชิ้น หุ่นเอ็กมาก

เด็ดเรย ตัดงานอาบน้ำเรยล่ะกันน่ะครับ

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
มามันส์กันต่อบนเตียง จัด ด็อกกี้ สะบัดต่อไม่รอแล้วน่ะ บรรจุแม็คกาซีน พร้อมยิง บอกเรยงานนี้ มีพลุน  :032:

เสียงครางมาเต็ม มีสะดุ้ดด้วย ฟิลลิ่งมาครบ งานบิ้วแจ่ม บอดี้ถึงใจสุดๆ ต้องมาลองผมการันตี น้องน่ารัก เอา....(ใจ)เก่ง

เด้งรับสุดยอด แรงไม่มีตก ผมนี้มันส์ คุ้มสุดๆ บรรเทิงใจเรยครับ

• *
ท่าสุดท้ายก่อน จบ เบสิก สิ่ครับรออะไร จัดถี่ยิป ไม่มียั้ง เสียงครางหายบ้างเป็นบางที ผมปลื้มเรยครับ

บอกเรย ต้องมาจัด 3-4 รอบขึ้ันแน่ๆ จัดได้อยู่พักใหญ่อาการเสียวหัว เริ่มมา แล้วผมก็มาให้น้องสเปส์สด

ก่อนจบ ค.ป. แบบเสียว ว ต้องลองมาโดนดูสักครั้งฟินเรยยย ทริปนิดหน่อย 2.5 K อาบน้ำล้างตัวแล้วแต่งตัวพร้อมที่จะลง

แล้วน้องก็ลงมาส่ง ผมก็แยกย้าย ให้ทริป พีอาร์ นิดหน่อย ขอบคุณครับ
ตามลอกได้น่ะครับ

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
ปลาสุดยอดเลยครับท่าน ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

• *
ลองตามมาลอกได้เรยครับแจ่มๆแน่นอน