ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมีใครขึ้นงานกับดาราจริงๆบ้าง  (อ่าน 3474 ครั้ง)

ออฟไลน์ keepitup

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: เคยมีใครขึ้นงานกับดาราจริงๆบ้าง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 04, 2019, 07:19:54 PM »
ดาราไม่เคยเจอครับ แต่นางแบบ rush, cup e, about g นี่ผมว่ามีหลายคนนะครับ เสียดายผมรู้แค่ 2 ใครรู้มากกว่านี้ แชร์มาหลังไมค์ได้ครับ ผมอยากตามเก็บ555

พอหลังไมค์มาได้มั้ยครัย 555