ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: >>>น้องทาว์เวล<<<>>> S.way Spa>>> 1,500 ก็ขึ้นสวรรค์ได้>>>มีรูปปลากรอบด้วย<<<  (อ่าน 4791 ครั้ง)

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
"  สาวหน้าลูกครึ่งแขก ถ้าขอบขาวๆรุกๆจัดเลย@S.way Spa รอยยิ้มเจ้าเสน่ห์ ร้อยเล่ห์ ลีลาเสียว "

ณ วันที่ 5/1/62 เวลา 17:00 น. น้องทาว์เวล S.way Spa@นวนคร โครงการมั่งมีนคร ซอย3

ดูในทามไลน์ร้านโดย เลยถาม Pr สุดสวย ไปว่ามีใครแนะนำบ้าง Pr เลยบอกองๆ พร้อมดูแล งานบู้ๆ งานอ้อนงานเอาใจ 

มีทุกแบบ พร้อมดูแลคุณ แค่บอกเราว่าชอบแบบไหน  เลยจองผ่านไลน์ ได้น้องทาว์เวล Pr บอกว่า Car park ได้คะ  :032:

ร้านใหม่สะอาดห้องกว้างมาก ไม่มีกลิ่นอับเลย ห้องน้ำสะอาด  :035:

และแล้วนางฟ้าของผมก็เดินมาชวนไปบนห้อง พอถึงห้อง น้องก็ชวนคุยดี ฟิวแฟนเลยจร้า  :044:

น้องบอกปะพี่อาบน้ำกัน หน้าตา ออกทางลูกครึ่งแขก หุ่นอวบขาว  ใครชอบแนวนี้ ต้องจัด ผิวพรรณขาว มีก้น จุกใหญ่น้ำตาลอ่อน นมแน่น 35   :032:

อาบน้ำดี ใช้มือกับนมกับก้นถู่ไปถู่มาเสียวแล้วก็หายไปในปากเธอ  :002: :048:

ตัดมาที่เตียง น้องก็นวดให้จากด้านหลัง นวดคอ แขน ขา เอว สุดๆเลยมือนี้ลงน้ำหนักได้ดี

น้องเริ่ม นัวเนีย ใช้มือนุ่ม และ ใช้ปากเธอ ลิ้นเธอ เหลือร้าย  :015:  :015: จนสุดซอย

เรามีกิจกรรมทำกันตั้งนาทีแรก จนวินาทีสุดท้าย ผมแพ้อย่างอาย หมดสภาพเลย 3 - 0 แต่น้องไม่มีที ท่าจะเหนื่อยเลยบอกเอาอีกไหมคะพี่ :009:

ที่สำคัญ น้องไม่ห่วงตัว ว่านอนสอนง่ายจะท่าอะไรได้หมด นี่สิที่ลูกค้าอย่างเราต้องการ แต่ต้องอยู่ในกฏ สุภาพกับน้อง เข้าไว้แล้วท่านจะได้อะไรตามมาอีกเยอะ 

#สรุปการบ้าน  น้องทาว์เวล S.way Spa@นวนคร โครงการมั่งมีนคร ซอย3

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     7.5/10  (สาวหน้าลูกครึ่งแขก )
รูปร่าง     8/10  (หุ่นอวบ มีก้น Doggy อย่างมันๆ )
ผิวพรรณ     8/10 (ขาวเหลือง เนียนและนุ่ม)
ไฟหน้า    7.5/10 ( หน้าอก35 ดูทีติดสิ้นไปเลย) 
ร้องเพลง    10 /10 (ชอบจริงๆครับ ปากเธอ ลิ้นเธอ เหลือร้าย ดูดหมด)
ช่วงล่าง     8/10  (น้ำเยอะ ดูดตลอด  สู้ได้ดีมากครับ)
เรื่องบนเตียง    9/10 (ทุกรูปแบบได้หมดไม่มีขัด พาไปไหนได้หมดทุกที่  ห้องน้ำ หน้าต่าง ไม่มีบ่น)
GF 9/10 (งานตามใจ บู๊ซิบหาย คุยสนุก อารมณ์ยิ่งกว่าแฟน แค่เสียงเธอก็แตกแล้ว AV มาเอง ) 

ค่าคอส  1500   ทิปพิเศษ X,XXX >>>อยากรู้ทักมาครับ เวลา 30 นาที 

มีรูปปลากรอบด้วยครับ ซึ่งได้ขออนุญาตน้อง เรียบร้อยแล้วทุกรูปน้องได้ดูรูป

คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออนไลน์ S.way T.0911129666 เปิดบริการทุกวัน 24 ชม.

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 5
  • TEL. 0911129666 Line 0911129666
 :81 น้องบอกพร้อมเสมอเมื่อเทอสนอง อิอิ  :92: ขอบคุณสำหรับการบ้านคะคุณพี่ น่ารักสุดๆ :88:

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
 :013: :013: :013: น้องเล่นซะพี่ขาอ่อนเลย งานดี งานตามใจ ไม่ห่วงตัว ด้วย พูดเพราะ อีกต่างหาก  :032: :032: ต้องไปซ้ำๆ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ Itonbra

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ขอทราบรายละเอียดด้วยครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
:013: :013: :013:
กำลังจะไป มธ วันนี้ น่าสนอย่างแรง

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
ร้านนี้อยากไป แต่ไกลไปนิส..

ออฟไลน์ db_bb

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -1
น้องคนนี้ผมเล็งๆไว้พอดี เจอแบบนี้ต้องจัดครับ
ขอบคุณครับ :87: :87: :87:

• *
ราคาอย่างคุ้ม แถมน้องๆ ดูแลดีอีก ต้องซ้ำครับท่าน