ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องกุ๊บกิ๊บ เด็กใหม่แห่งบ้าน The Sun Oil Relax Spa...น่ารักสุดๆ  (อ่าน 5170 ครั้ง)

ออฟไลน์ AquaLord

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 16
สวัสดีครับ....เขียนการบ้านครั้งแรก ผิดพลาดอย่างไรขออภัยไว้ก่อนนนะครับ

เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา (เขียนการบ้านช้าไปหน่อยเพราะหาโอกาสเหมาะๆ ยาก อิๆ)    หลังจากเลิกงานอยากผ่อนคลายกับสาวสวย  เลยรีบขับรถตรงไปร้านประจำ The Sun Oil Relax Spa  บนถนนพุทธมณฑลสาย 3 ครับ
คุณแอน PR คนสวยก็เดินมาต้อนรับอย่างยิ้มแย้มแจ่มใส  สักพักมีน้องคนหนึ่งไม่เคยเห็นหน้ามาก่อนเลยเอาน้ำเย็นมาเสิร์ฟให้  แวบแรกที่เห็นนึกในใจ เห้ยยย! สเปคเลย  สวย น่ารัก ควักใจพี่ไปเลย
คุณแอนแนะนำว่าเป็นน้องใหม่ของร้าน สดๆ ใหม่ๆ  ผมนี่ขอเลือกขึ้นกับน้องเขาเลยครับ.....ขอพิสูจน์ความใหม่สักหน่อย

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=57340.0
(ลายแทงก่อนครับ)

Line ID ร้าน :   thesunoilrelax
http://line.me/R/ti/g/kS6kCcSelL

ตัดไปที่บนห้องบ้าง
น้องพาผมขึ้นห้อง  ผมเดินตามน้องกลิ่นตัวหอมมาก  น้องชายผมเริ่มตื่นแล้ว
น้องเป็นคนคุยเก่ง คุยสนุก ยิงมุกกันตลอดอ่ะ
เริ่มทำความรู้จักน้องด้วยการซุกไซร้  หอมแก้ม จุ๊บปาก  หวานหอมเสียเหลือเกิน  มือไม้ของผมนัวเนียไปตามสัดส่วนโค้งเว้าของน้องอย่างอัตโนมัติ  เซกซี่มาก
น้องชวนผมอาบน้ำ  น้องเดินเข้าห้องน้ำเปิดฝักบัว  ผมเลยบอกน้อง มาพี่ช่วยถอดเสื้อให้   ด้วยความใหม่ของน้องน้องตกใจ อุ้ย หนูลืมถอด ขอโทษค่ะพี่ หน้าน้องแดงแบบเขินอายมากๆ  ผมนี่ขำเลยครับ  :034:
แต่ดีเลย ผมเป็นคนชอบถอดผ้าน้องทีละชิ้นๆ ด้วยมือของผมเองอยู่แล้ว  ผมถอดให้น้อง น้องถอดให้ผม  เหมือนแฟนกันเลย  แฟนที่มีความต้องการกันมานานมาก
ถอดเสื้อน้องออก  นมน้องสวยครับ  แม้ไม่ใหญ่มาก แต่พอดีมือ พอดีปาก พอดีคำ  ผมนี่ก้มลงดูดชิมเลย หวานหอมๆ
ถอดกระโปรงน้อง กกน ออก  น้องสาวของน้องน่ารัก มีพงหญ้าบางๆ ปกคลุมเล็กน้อย ง้ามงาม....
เรานัวเนียกันในห้องน้ำพักใหญ่  ผมหล่ะอยากขึ้นเตียงไวๆ  แค่นี้ก็เสียวจะแย่อยู่แล้ว
น้องใหม่ แต่ลีลาไม่ธรรมดาเลย

ตัดมาที่เตียง  น้องขอนวดหลังให้ก่อน  เราหล่ะอยากให้น้องนวดข้างหน้าเลย  แต่อ่ะ....อยากลองดูฝีมือเด็กใหม่เลยตามใจน้อง
แบบว่านวดเก่งครับ  น้ำหนักกำลังดี  ผมผ่อนคลายยืดเส้นสายได้สุดๆ
คราวนี้ผมขอพลิกหันหน้า กลับมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง  น้องตั้งรับและตอบโต้ฟิลลิ่งสุดๆ
ผมหอมแก้ม จุ๊บปาก....เอออยากบอกว่าน้องเป็นคนที่จูบเก่งมากๆ  ด้วยความที่น้องเป็นคนที่ริมฝีปากเล็ก เรียว ผมนี่จูบน้องได้เต็มปากเต็มคำเลยครับ
น้องไม่รังเกียจผมเลย จูบกันมันส์มาก ยาวนานดูดดื่มสุดๆ
ผมไซร้ซอกคอ  ดูดประทุมถันทั้งสอง ซอกนม หน้าท้อง เอว เลื่อนต่ำลงมาเรื่อยๆ  ผิวน้องนวลเนียน หอมหวล ทุกรูขุมขนเลยครับ
ทุกตารางนิ้วบนตัวน้อง  ผมแทบอยากจะกลืนกิน ไม่อยากเหลือไว้ให้ใครอีกเลย

คราวนี้ตาน้องบิ้วบ้าง
น้องก็หอมผม จูบปาก ไซร้คอ ดูดนม  อ่าาาาาาาา  เสียวมาก  น้องเลียไปทั่ว  ลิ้นน้องเทพเลยครับ
น้องค่อยๆ เลียผมต่ำไปเรื่อยๆ   มือก็กำรูดๆ น้องชายของผมไปเรื่อย
จนกระทั่งปากน้องมาอยู่ที่ถุงฟักไข่  น้องทั้งเลีย ทั้งเล็ม ทั้งดูดให้ผมอย่างเอร็ดอร่อย  โอ้ยยยยย  นี่มันสวรรค์ชัดๆ
นางฟ้ากุ๊บกิ๊บทำเอวผมลอย  น้ำพุ่ง แพ้แตกเลยครับ

เราก็พากันไปอาบน้ำ  ผมขอน้องอีกรอบ น้องก็ใจดีมากทำให้ผมอีกรอบ
ผมรักน้องเขามากๆ เลยอ่ะ ตรงนี้
รอบสองน้องรีบสปีดช่วยผมจนเสร็จสมอารมณ์หมาย

โดยรวมๆ ผมให้ 10/10  เลยครับสำหรับนางฟ้ากุ๊บกิ๊บคนนี้
พี่ๆ ท่านไหนไปขึ้นกับน้อง ช่วยถนอมๆ น้องไว้หน่อยนะครับ
สำหรับผมมีซ้ำแน่ๆ ครับกับคนนี้   รอพี่ก่อนนะจ๊ะ คราวหน้าจะพกกล้องดีๆ ไปเก็บปลา

สำหรับครั้งนี้ขอใช้ปลาร้านไปก่อนนะครับ  น้องยังไม่ยอมให้ผมถ่าย  แต่รอบหน้าจะง้อน้องเอามาให้ได้เลย
PR แอนช่วยกล่อมน้องให้หน่อยนะครับ อิๆ

ขอบคุณที่สละเวลาอ่านการบ้านผมนะครับ พี่ๆ ทุกๆ ท่าน

เอ็ม

ออฟไลน์ AquaLord

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 16
Line ID ร้านครับ :
thesunoilrelax

http://line.me/R/ti/g/kS6kCcSelL

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข
 :004: :009: การบ้าน???

ออฟไลน์ tonjaidee

• *
  • Like: -4

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ siamclubna

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1