ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้าวซอย ขาวสวย ขาวชวนหลงสุดๆๆ ขึ้นงานคาชุด ม้าลาย @safehouse  (อ่าน 951 ครั้ง)

ออฟไลน์ AR-CHA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
สาวสวย นางนี้ มีนามว่าข้าวซอยครับ

ผมเจอเธอ ในร้านนี้หลายครั้ง จนเกิดความสนใจในตัวเธอ

ด้วยสัดส่วนที่ขาวชวนมองเหลือเกิน ใบหน้าที่ยิ้มแย้มอยากให้พี่ได้ลองมาแวะชม

สัดส่วนช่างยั่วยวนใจสุดๆๆๆ  ไฟหน้าประมาณ 34

น้องยิ้มเก่งมาก  ระหว่างทางเดินเข้าห้อง น้องยื่นน้ำมา พี่หิวน้ำมั้ยคะ ดื่มก่อนมั้ย

อมยิ้มสวยๆๆส่งมาให้เรา  เปิดแอร์ในห้อง  เปิดไฟสลัวๆๆ

จัดว่า เธอ ไม่ได้เร่งรีบเร่งร้อนอะไรครับ  ค่อยๆ ไปตามสเตป

จากนั้น  น้องถอดชุด ลอกคราบม้าลายออก

โอ้วววว ขาวดีเหลือเกิน  ไฟหน้าสวย 33-34 จุกสวย สว่างมากมาย

ช่วงล่าง เลกๆ มีหญ้าปกคลุมบ้าง

แต่เปียกดีเหลือเกิน  น้องคนนี้ ช่วงล่างไม่ธรรมดาเลย

บอกได้เลยว่า สาวสวยคนนี้  เหมาะแก่สายลุยที่อยากเจอสายรับที่ร้องมันส์ๆๆ

ข้าวซอย safehouse ฟินดีครับ