ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องใบไม้ เพส รูม พระราม7  (อ่าน 716 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ส่งการบ้าน น้องใบไม้ เพส รูม พระราม7
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 11:25:22 PM »
 :012:สวัสดีครับ เมื่อ สองวันก่อน พอดีโทรไปหาที่ร้าน pr แนะนำบอกมีสาวคนนึง ไม่ลงรูป ผิวขาว สูง หุ่นดี ผมเลยจัดไป รีบไป พอไปถึง ประมาณ เกือบๆเที่ยงคืน pr เรียกมาให้ดู น่ารักดีครับ แนว ม.ปี1-2 จ่ายตัง รอน้องมารับ น้องแนว เขิลๆ น่ารักๆ สูงกำลังดี ไม่มาก ขิวดี ใส่แว่นออกมารับ ออกแนว แบ๋วๆเลย ไปถึงน้อง อาบน้ำดีปกติทั่วไป งานบิ้วก็ดีครับ มีนวดให้สบายก่อน ทุกอย่างไหลลื่นดีมาก แต่มีนิดนึงคือ น้องไม่จูบ นะครับ
สรุปเลย น้อง ใบไม้ ok ครับแนวใสๆ ม.ปี1 อารมณ์เหมือน กิ๊กกะ สาวตอน เข้า ม.แรกๆ555 :048: