ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง เนญ่า รูมเมท  (อ่าน 667 ครั้ง)

ออฟไลน์ kacjil

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
การบ้านย้อนหลัง เนญ่า รูมเมท
« เมื่อ: มกราคม 28, 2020, 09:13:27 PM »
ไม่ค่อยมีเวลาเขียน การบ้านค้างส่งเดือนที่แล้ว มีโอกาสได้แวะไปเยือน ร้านรูมเมท มีน้องเยอะ หน้าตาสับเปลี่ยนตลอดไม่ค่อยซ้ำให้เลือกดู พีอาร์เรียกมาโชว์ตัวเสดก็เลือกได้น้องเนญ่าครับ
ขึ้นไปข้างบน ก้องใหญ่สะอาดเช่นเคย น้องก็ชวนคุยดี พาเราำปอาบน้พขัดจนสะอาดเอี่ยม ตัดมาที่เตียงน้องมีนวดให้บ้าง จากนั้นก็เริ่มบิ้ว น้องบิ้วดีนะครับ บอดี้อยู่สักพักก็เสร็จเรียบร้อย
น้องค่อนข้างสวย ผิวดี ขาวเหลือง หน้าอกกลางๆครับ มีข้อห้ามบ้าง ต่างกรรมต่างวาระนะครับ สุดท้ายขอให้คะแนนรวมๆละกันครับ 8.5จาก10 เลยครับ