ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนมีมาตรการ ตรวจลูกค้ากับน้องๆ ป้องกัน covid19 บ้างครับ ???  (อ่าน 1938 ครั้ง)

ออฟไลน์ Samanuel

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
พอดีเห็นใน line บางร้านมีวัดไข้ มีทำความสะอาดพื้นที่เพื่อป้องกัน covid19 ที่กำลังระบาดอยู่
เลยอยากรู้ว่ามีร้านไหนทำอะไรบ้างครับ แวะเวียนไปจะได้สบายใจ
 :002:

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
 :002:ที่จริงต้องตรวจคัดกรองละครับ

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
 คิดว่าไม่น่ามีการตรวจหรือป้องกันอะไร
แบบที่ปลอดภัยสูงสุดได้จริง
แถมบางร้านเด็กไม่ได้มาประจำ
คือแว้บๆมา ลองๆมา ควบคุมยาก

ร้านทั่วไปเดาว่าแค่เจลล้างมือยังไม่มีเลย

ลูกค้าอีกครับที่ต่างเวียนมา
ไวรัสนี้อันตราย
สมมติคนดูเหมือนไม่ป่วยแต่จริงๆติดเชื้ออยู่
มาเที่ยวคนเดียว ซวยกันหมด

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ชิกกี้ สปา พระราม3 เห็นมีมาตรการลดความเสี่ยงโคโรน่าอยู่ครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋