ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวสายแบ๊ว เด็ดจริง จัดได้ทุกท่า  (อ่าน 752 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฒ่าหัวงู

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สาวสายแบ๊ว เด็ดจริง จัดได้ทุกท่า
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 02:00:48 AM »
น้องแนนนี่ สาวน้อยสายแบ๊ว ผิวสีน้ำผึ้ง ami spaขึ้นไปไม่ต้องพูดอะไรกันมาก เข้านัวกันทันทีที่ปิดประตูห้องน้องชวนอาบน้ำ " พี่คะ อาบน้ำก่อนมั้ย เดี๋ยวหนูจัดให้ก่อน "
เราก็เดินตามเข้าห้องน้ำอย่างว่าง่าย แต่ในใจนี่ หื่นกระหาย อดอยากปากแห้งเหลือเกินอาบน้ำไปก็นัวไป มือนี่แทบอยู่ไม่สุข ล้วงควัก จับ รูด ซักพัก ซวบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆลิ้นตะหวัดแต่ละดอก มันช่างเสียวซ่านอะไรแบบนี้ วาบหายๆน้องอาบน้ำให้ดีมากครับ ทำความสะอาดทุกซอกมุม ในห้องน้ำเรายังไม่ได้นัวอะไรกันพออาบน้ำเสร็จน้องบอกว่าเดี๋ยวน้องนวดให้พี่ก่อนนะ แล้วน้องก็ใช้ครีมนวดนวดให้ การนวดถือว่าใช้ได้ครับ แล้วน้องก็บอกว่าให้พลิกตัวมานวดด้านหน้าบ้าง น้องนวดด้านหน้าไปได้สักพักน้องก็เริ่มจากเลียหัวนม พร้อมกับใช้มือทักทายน้องชายไปด้วย ได้สักพักน้องก็บอกว่าให้พี่ทำงานบ้างเดี๋ยวพี่จะเสียเปรียบ เราก็เลยหันมานัวน้องบ้าง เราเลียไฟหน้าน้อง พร้อมกับลงไปทักทายน้องสาว น้องเริ่มส่งเสียง และมีน้ำแฉะ ได้อารมณ์ดีครับ น้องสาวมีป่าไม้ปกคลุมกำลังสวย บางครั้งเราก็ใช้นิ้วสอดใส่บ้างน้องก็ไม่ขัดข้องครับ จนบางครั้งอยากจะให้น้องชายเข้าไปสอดใส่น้องบ้างเหมือนกันแต่ครั้งนี้ขอดูทิศทางก่อนครับ ยังไม่ก้าวหน้าไปถึงขนาดนั้นเรานัวน้องไป น้องก็ใช้มือกับน้องชายไปด้วย เสียวมากครับ ทนไม่ไหวโหลดCDแล้วเริ่มกันเลย น้องก็ตามใจไปหมด จะท่าไหนมุมไหนไม่มีห้าม
จนในที่สุดเราก็แพ้ สำเร็จตามความมุ่งหมายสบายตัวกันไป