ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านที่มีน้องๆใส่ชุด Cosplay ใครพอทราบบ้างครับ กทม./ ศรีนคริทร์  (อ่าน 1319 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hanabichi

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เดี่ยวนี้ไม่ค่อยเจอร้านที่มีน้องๆใส่ชุดCosplay เลยครับ
เพื่อนๆสมาชิกท่านใดพอทราบพิกัดรบกวนด้วยครับ พิกัด กทม ศรีนคริทร
 :044: :044:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ซื้อไปให้เปลี่ยนเลย แถมค่าใส่ให้ 500 ไม่รวมทิปต่างหาก
ผมก็ทำแบบนี้ ฟินๆไป
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ 26KPCAPR0312

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เดี่ยวนี้ไม่ค่อยเจอร้านที่มีน้องๆใส่ชุดCosplay เลยครับ
เพื่อนๆสมาชิกท่านใดพอทราบพิกัดรบกวนด้วยครับ พิกัด กทม ศรีนคริทร
 :044: :044:
เขยิบมาอีกนิดตอนนี้princess spaกิ่งแก้ว14/1​มีโปรใส่คอสเพลย์ฟรีอยู่นะคะ​ ว่างๆแวะมาได้นะคะ