ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: GFสูง คะแนน 10/10 ของใหม่เร้าใจมากมาย น้องจิปปรี้ @safehouse  (อ่าน 905 ครั้ง)

ออฟไลน์ MaMoMee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 32
สาวสวยตัวเลก คนนี้มาเปนน้องใหม่ของร้าน
สาวหน้าคมนรูปร่างเลกแต่ใจถึงน่าดู
ผิวพรรณดีครับ ผิวเนียนๆๆ ยิ้มสวย มีเขิลอาย
น่ารักสมวัยครับ วัยยี่ต้นๆๆเอง พูดเก่งเหลือเกิน 
ทีเดด จากนั้นอาบน้ำในห้องบิ้วส์มันสีครับ ฟองสบู่ถูหมดตัว ฟินๆ ใช้ตูด วนๆๆ
ล้างตรงปิกาจู๋ ถามใครสอน
บอกมีพี่ลูกค้าบอกว่าทำแบบนี้จะเสียว อูยยย  เสียวจริงๆๆครับ
งานนวดตัว ลงน้ำมันนวดเพลิน นวดดีเลยครับเธอคนนี้
หลังจากนั้น ค่อยๆให้นอน หงาย น้องก้อบรรจงไซร้คอ
รุกรับ บนล่างช่วงล่างเธอ แฉะแบบเรียกได้ว่าเปียดเลย GF อารมณ์มาเตม
ทรวดทรง XxX ช่วงล่างเกาะถนน เนียนกริ๊ปไม่มีป่าให้กวนใจ
ไม่มีสัก ผิวตึงเปรี๊ยะราวเด็กสาววัยละอ่อน
 พูดได้เลยว่า ฟินนนนนนน มากกับเธอคนนี้