ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านร้านใหม่ แบริ่ง 34 ชื่อแปลก (เน้นนวดจริงๆ)  (อ่าน 9991 ครั้ง)

ออฟไลน์ ^lucifer^

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ประเดิมร้านเปิดใหม่ แบริ่งซอย 34 เดิมร้านนี้เมื่อก่อนเป็น้านนวดสำหรับผู้ชาย ต่อมาช่วงโควิดมีการเปลี่ยนแปลงกิจการดูป้ายแล้วดูทรงเป็นร้านนวดปกติ ขับรถผ่านอ่านชื่อร้านไม่ออก ลิลดา คิดว่ารื่อร้าน ลิน ดา ด้วยความสงสัยเลยต้องลองสรุปร้านชื่อ ลิน ละ ดา LINLADA ปลอดภัยจากนวดโดยผู้ชายแน่นอน ผมทดสอบด้วยนวดไทย 1 ชั่วโมง นวดอโรม่า 1.3 ชั่วโมง
ภายในร้านเปิดใหม่สะอาด หมอมีให้เลือก 5 คน ผมได้หมอตามคิวไม่มีสิทธิเลือก (เพราะไม่ได้โทรจอง) ได้หมอชื่อ เอ
ห้องนวดใหม่ สะอาด หมอนวดไทยได้ดีไม่แพ้ร้านดังๆ อย่างเฮลแลนด์ (ผมนวดประจำที่สาขาอุดมสุข) หมอใส่แมสเลยเห็นหน้าไม่ถนัดเท่าไหร่ นวดไทยผ่านไปด้วยดี เริ่มเข้าสู่นวดอโรม่า หรือ นวดน้ำมัน หมอขยับหน้ากากอนามัยเห็นหน้าชัดๆ น้องก็หน้่าตาดีไม่เลว เริ่มคิดทะลึ่ง เอ๊ะร้านแบบนี้จะรับนวดพิเสษมั้ยน้า เริ่มชวนหมอคุยตีสนิท จึงทราบว่า หมอเอ เดิมนวดอยู่ต่างประเทศ จีน มาเลเซีย แต่เนื่องจากติดปัญหาโควิดเลยต้องกลับไทย มานวดร้านนี้เป็นร้านแรก ฝีมือนวดน้ำมันเลยไม่ธรรมดา นวดไปนวดมาด้วยความที่เห็นความน่ารักของหมอ เลยถามไปแบบเผื่อฟลุ๊คว่ารับนวดพิเศษมั้ยหมดขำๆ บอกว่าถ้าต่างประเทศรับคะ ที่เมื่องไทยไม่กล้า ก็โน้มน้าวอยู่นาน หมอถึงยอมนวดพิเศษให้ จะบอกว่า ฝีมือที่ไปฝึกที่ต่างประเทศมา สุดยอด นวดได้ดีมากติดใจ ไปซ้ำแน่นอน แนะนำถ้าจะอโรม่าหรือออย ให้จองหมอเอนะครับ คุยดีๆ ได้นวดพิเศษต่อประทับใจ
ค่านวดไม่แพง มีลด 20% แต่ค่านวดพิเศษนี่ตามตกลงผมโดนไป 1 ใบเทา สบายใจ สบายตัว
เป็นร้านนวดไทย นวดน้ำมัน มากกว่าร้านนวดกระปู๋ แต่คุยกับหมอดีๆ หมอก็นวดพิเศษได้เหมือนกัน
สถานที่ 8/10 ห้องนวดดี เสียดายที่นวดน้ำมันไม่มีห้องน้ำในตัว
นวดไทย 8.5/10
นวดน้ำมัน 9/10