ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง เอ็มเค lovely spa หทัยราษ มีนบุรี  (อ่าน 491 ครั้ง)

ออฟไลน์ dumsr20

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับพบกันอีกแล้วครับ :044: ครั้งนี้มาส่งการบ้านน้อง เอ็มเค lovely spa สำหรับครั้งนี้ก็ไม่รู้ จะไปไหน แบบว่าคนมันว่าง เลยหยิบโทรศัพ line ไปหาน้อง pr lovely spa ว่าวันนี้มีใครมาบ้าง สักพักน้อง pr ก็ส่งรายชื่อมาน้องน้อง มาให้ดู มีหลายคนมากครับ :81:เลยขอดูรูป น้อง prส่งรูปน้องน้องมาให้ดู เลือกไม่ถูกเลยครับ น้องอยู่กันหลายคน สวยน่ารักทุกคน :82: เลยบอก น้องpr ว่าเดี๋ยวผมเข้าไปดูตัวจริงก่อนดีกว่า สักพักผมก็มาถึงที่ร้าน เข้าไปในร้าน น้องpr ตอนรับดีอัทยาสัยดีเป็นกันเอง น้องprถามดูน้องน้องเลยมั่ยค่ะพี่ ผมก็โอเครขอดูเลย น้อง prก็เรียกน้องน้องมาให้ดู ผมก็ถูกใจหลายคนอยู่ แต่น้องprบ้อเหลือน้องเอ็มเค กำลังมา ผมเลยรอดูน้องก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ พอน้อง เอ็มเคมา น้องprก็เรียกน้องเอ็มเคมาให้ดู พอน้องเอ็มเค ออกมา พอผมเห็นน้องผมก็ตัดสินใจได้ทันทีเลย ต้องคนเลย น้องหน้าตาน่ารัก แบบว่าถูกใจใช่เลย :81: ผมเลยบอกน้อง pr เลือกน้องเอ็มเคครับ แล้วน้องprก็เรียก น้อง เอ็มเคมาพาผมขึ้นห้อง น้อง อัทยาสัยดีมากชวนคุยตลอด พอถึงห้องคุยกันสักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำ พอน้องผ้าหลุด แบบว่าของดีซ่อนรูป ช่วงอาบน้ำ ผมก็นัวกับน้องนิดนิดหน่อย แบบว่าเขินน้องเค้า ไม่อยากนัวเยอะน้องสวยน่ารัก :82: พออาบน้ำเสร็จ ผมก็ออกมารอน้องที่เตียง สักพักน้องก็ตามออกมา แล้วน้องถามว่าเมื่อยมั้ยค่ะพี่ เดี๋ยวหนูนวดให้ก่อน ผมก็ให้น้องเค้านวด นวดสักพักน้องก็เริ่ม ต้นความเสียว โดยการเลียไซซอกคอเลียลงมาเลื่อย น้องทำได้เสียวมากครับ :87: น้องเลียสักพัก ผมก็ขอน้องเค้าเลียบ้าง น้องก็ยินดีให้ผมเลีย น้องก็มีอารมณ์ร่วมแบบฟิวแฟนเลยครับ คนนี้ไม่ผิดหวังจริงจริง ตอนแรกว่าจะแค่ บอดี้ อย่างเดียว น้องเค้าทำให้อารมณ์มันพาไปจริงจริง ต้องจัดเต็มครับ ไม่เสียบไม่ได้แล้วครับ :89:ตอนเสียบน้องหน้าน้อง ได้อารมณ์มากน้องครางเบาเบา ทำให้ผมยิ่งได้ฟิว น้องตามใจ อยากได้ท่าไหนขอให้บอกเดี๋ยวน้องจัดให้ ( เพราะมีบุญวาสนา  เลยได้ใช้ท่าหมาด้วยกัน) ท่านี้เป็นท่าจบเลยครับ  แบบว่า สบวยคายอีกแล้วครับท่าน  น้องคนนี้ให้เต็ม สิบเลยครับ บอกเลยครับคนนี้ต้องซ้ำไม่ซ้ำไม่ได้ครับ  :044: