ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอลายแทงไม่ดัง สวยแพง แบรนทั้งตัว ที่เลียบด่วน +ปาสุภาพครับ  (อ่าน 3149 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79

รีบมาบอกก่อนหายไป ไปเจอน้องเมื่อวานขื่อ ในร้าน ถ้าจำไม่พลาดน่าจะ น้องสเปเชี่ยล
สูงหน้าโมเดล ออกมาสวัสดี ดูสง่ามาก ถ้าไม่ยิ้มจะคิดว่าหยิ่ง แต่ป่าวเล้ย น้องเค้าเป็นนางแบบ
ตัวต้นๆเลยครับ แล้วที่เลือกอีกข้อนอกจาก คาม Rich ในตัวที่น้องมีแล้ว  ก็ความสดนี่แหละครับ
เจอยข้างนอกคงได้แค่เปิดรูปจาก โซเชี่ยล แล้ว สาวมือแหงๆ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *

ขึ้นห้องกันดีกว่า ควงแขนกันไปคุยกันไป ภาพแรกตอนออกมาสวัสดีลืมไปเลย น้องสูงเอาเรื่องนะครับ
หุ่นดีมาหฝก อยากถอดไวไว เอามือล้วงใต้กระโปรงไปสักหนึ่งที   น้องหันมายิ้ม ค่อยหายห่วง

• *

เรื่องงาน ผมจัดคอสฟูมาครับ กลัวกล่อมแล้วพลาด  น้องยังไม่ค่อยเก่งกับการนวด แต่งานกิจกาม ดีครับ
อาบน้ำกันเสร็จ มานอนกอดกันพลางๆต่างคนต่าง เอามือลูบคลำ สร้างบรรยากาศ ไม่รีบดี

จนลงไปทาสีเสียงน้องทำผมแข็งขึ้นโหยหวญมาก ลิ้นก็เข้ายาก นิ้วจุ่มเจลสักหน่อย ค่อยคลายวงแหวนปากถ้ำของน้อง
ตอดดีมากๆเลย สมกับที่อยู่คนเดียว น้องบอกทำแต่งานไม่คิดเรื่องมีแฟน 
จากนั้นก็ ขึ้นมาสร้างอารมณ์กันต่อ ก่อนทำอะไรๆ และอะไรกัน ตามคอสที่ซื้อมาครับ
ตัวหอม สุขภาพดี ท้องแบน อกแท้ ครบเครื่องเลยคนนี้ 
น้องสเปเชียล @ไนนคลับ ครับ

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
ขาวๆ น่าจัด

ออฟไลน์ AquaLord

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 16
โอ้โห  ขอปักหมุดเลยครับ

ออฟไลน์ ting1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 7