ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดตริ่งกะดิ่งแมว ในรอบปี. งานครบ. น้องไอเทมลับ พีคสปาพระราม3  (อ่าน 3849 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
ได้รับข่าวจากพีอา ร้านว่ามีไอเทมลับ มาร้าน แอบมาไม่ลงรูปใดๆๆ น่ารักหุ่นดี น่ารักใสๆๆเลยพี่ น้องนานๆมาทีนะพี่ต้องรีบ

รีบ จัดการงานทีทำเลยจองใว้ เพราะน้องมาค่อนข้างเย็นๆ. จองใว้ 20.00 เพราะน้องรับงานรอบสุดท้าย

ผมเข้าไปนั่งรอ เล่นๆๆ เพราะน้องขึ้นงานอยู่  พอได้เวลาลงงานมา. น้องเดินมา พระเจ้า น่ารักจริงๆๆใสๆๆตามทีพีอา แจ้งใว้เลย. ไม่อ้วนไปไม่ผอมไป

เหลือเวลาพอสมควรเลยให้น้อง นั่งพักก่อนหายเหนื่อย. นั่งบอกพร้อมค่ะ  พาเดินขึ้นห้อง2 ห้องประจำผม. นั่งคุยกัน น้องบอกมาจากตจวค่ะพี่.

หนูไม่ค่อยได้ขึ้นมาค่ะ พอดีมาหาเพื่อนเลยแวะทีร้านก่อน หนูเคยทำทีนี้ ได้แปป เลิกทำไปค่ะ

เราบอกออพี่ว่าคุ้นๆๆหลายปีละนิ น้องบอกค่ะ

น้องบอกพร้อมค่ะ ต่างคนถอดเสื้อผ้าออก. น้องถอดออก. นมสวยเลย แต่ไม่ใหญ่มาก. น่าจะ33.

หุ่นดี. เอว อง แปะ. มองดูช่วงล่างน้อง โหนกนูนดีจุง

น้องชวนไปอาบน้ำ ตอนนี้ อาบให้ผมให้น้องนัวไป ด้วย น้องจัดการนัวผมผ่านสายน้ำใหลเลย

ต้องบอกว่าปากน้อง. นี้สุดจิงๆๆ บี้วชะเสียวมากๆ

ยิ่ง ตรงชายน้อยผมน้องอมชะมิดด้ามเลย
ผมให้น้องจัดการ น้องจับหัวน้องใว้น้องดูดๆๆอมๆๆเลียๆๆ

จนผมแทบแตก5555+. เลยบอกน้องพอไปต่อกันทีเตียง

ตัดมาทีเตียงเลย ผมนอนน้องจัดการผมทั้งตัว
และลงไปต่อ ทีชายน้อยผม เลีย มือลูบใข่จะเสียว
น้องก้มลงไปดูดใจ่ให้เบาๆๆ.

และ ดูดอม ชายน้อยผมขึ้นลงเบาๆๆโครตเสียวสะท้าน. มากๆ ผมบอกขอ จัดการเราบ้าง

น้องบอกได้ค่ะพี่ น้องนอนลง ผมจัดการชะทั่วตัวน้อง

จูบ ปาก แลกลี้น. เต็มที  และตัดมาทีท่า69. ต้องบอกว่าต่างคนต่างช่วยกัน. ได้สุดๆๆ

น้องเต็มที ผมก้อท่าสีชะเมามัน. ชะโลมไปชะทั่วตัวน้องจริงๆๆ. ผลัดกันรุกรับ

สลับกันขึ้นลง ไปมา น้องเสียวผมก้อเสียว

สุดท้าย ทนไม่ใหวแตกชิครับ นอนเพียเบยผม

น้องมาจัดการให้ ชะอย่างดี นอนคุยกันต่อ
จนได้เวลา ลุกไปอาบน้ำให้ก่อนได้เวลาน้องกับ

ต้องบอกว่าคนนี้ ใครมาขึ้นรับลองไม่ผิดหวังจริงๆๆ

งาน ได้ครบหมดทุกอย่างจริงๆๆ 1-2-

จูบ ดูด อม. ทาสี.

สุดท้าย ขอบคุณน้องไอเทมลับ

พีอา แพรว ด้วยครับ

ปล. ปา น้องไม่สะดวกครับ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
แจ่มว้าวชาร์ตบึ้ม :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2021

ชอบครับ ทาสีได้ด้วย  :015: