ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคนไหน ล้างตู้เย็น ได้บ้าง  (อ่าน 2180 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mosalah5555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องคนไหน ล้างตู้เย็น ได้บ้าง
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 06:12:24 AM »
อยากจะลอง ความรู้สึกเป็นยังไงบ้างอะครับ แล้วน้องทำให้ทุกคนไหม หรือขึ้นอยู่กับเราด้วย

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: น้องคนไหน ล้างตู้เย็น ได้บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 12:21:13 PM »
หายากพอๆกับ bdsm  ที่ผมเคยเจอมีแต่ไซไลน์นะ  แต่ผมไม่อยากลองนะถึงแม้จะบอกว่าทำได้  ผมสงสารน้อง เหมือนเราไปกดขี่น้องเค้ายังไงไม่รู้  แค่ได้ทาสีผมว่าแค่นี้ก็คุ้มแล้ว

ผมว่าเราล้างให้น้องได้ฟิลกว่าเยอะ  บางคนก็ชอบ บางคนก็จักกะจี๋
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
Re: น้องคนไหน ล้างตู้เย็น ได้บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 02:32:37 PM »
หายากพอๆกับ bdsm  ที่ผมเคยเจอมีแต่ไซไลน์นะ  แต่ผมไม่อยากลองนะถึงแม้จะบอกว่าทำได้  ผมสงสารน้อง เหมือนเราไปกดขี่น้องเค้ายังไงไม่รู้  แค่ได้ทาสีผมว่าแค่นี้ก็คุ้มแล้ว

ผมว่าเราล้างให้น้องได้ฟิลกว่าเยอะ  บางคนก็ชอบ บางคนก็จักกะจี๋

น่าจะหมายถึงให้ให้น้องเป็นฝ่ายทำ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 09:17:27 PM »
เสียวสยิวๆ

นานๆ เจอทีฮะ มีทั้งที่น้องทำให้เลยกับบอกให้ลองทำดู

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2021, 05:29:32 PM »
เจอน้องทำให้ออโต้ แต่เราแนะนำคนไป น้องไม่ทำให้  เนื่องจากเคมีเจ้าตัวกับน้องไม่ตรงกัน  แล้วไลน์มาว่าเราว่าเราโกหก 555

หลังจากนั้น ก็ไม่แนะนำใครเรื่อง น้องล้างตู้เย็นอีกเลย ทุกวันนี้ก็เจอแบบออโต้ แต่ก็ไม่บอกต่อใครนะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2021, 08:42:05 AM »
เจอน้องทำให้ออโต้ แต่เราแนะนำคนไป น้องไม่ทำให้  เนื่องจากเคมีเจ้าตัวกับน้องไม่ตรงกัน  แล้วไลน์มาว่าเราว่าเราโกหก 555

หลังจากนั้น ก็ไม่แนะนำใครเรื่อง น้องล้างตู้เย็นอีกเลย ทุกวันนี้ก็เจอแบบออโต้ แต่ก็ไม่บอกต่อใครนะ

กระซิบเบาๆข้างหูก็ได้ครับ…

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2021, 01:40:51 PM »
 :92: