ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต่างกรรม ต่างวาระ มีอยู่จริง ไม่รู้หล่นรึเปล่ากับ น้องจัสมิน Arena Spa  (อ่าน 4945 ครั้ง)

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ คนไฟเย็น

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คิดง่ายๆนะครับ จะมีน้องที่ไหนยอมให้ลูกค้าถ่ายรูปโชว์สัดส่วนได้มากขนาดนี้ แทบจะทุกมุม

ประเด็นนี้น่าคิดมากครับ ..

ออฟไลน์ คนหื่นสราส

• I'm the revolutionist sometimes I'm a terrorist
  • โพสต์ผิดกฏ ครั้งที่ 1 (แบน1วัน)
  • Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ประเด็นนี้น่าคิดมากครับ ..

การบ้านเนี่ย ผมว่าเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งจะดีกว่า  บางครั้งล็อกอินเทพๆนี่แหละ  ร้านเชิญไปขึ้น ขอให้ทำการบ้านให้เลย  ดันๆกันเข้าไป  เตรียมกล้องมาซะยังกับถ่ายแบบ
จะได้ช่วยกัน ร้านแนะนำเด็กใหม่ๆ บริการระดับห้าดาวให้เทพ เทพก็โปรโมตให้เต็มที่ ถ่าบรูปซะแบบทุกซอกทุกมุม  ง่ายๆเลย เขามีผลประโยชน์กัน

ออฟไลน์ คนหื่นสราส

• I'm the revolutionist sometimes I'm a terrorist
  • โพสต์ผิดกฏ ครั้งที่ 1 (แบน1วัน)
  • Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
คิดง่ายๆนะครับ จะมีน้องที่ไหนยอมให้ลูกค้าถ่ายรูปโชว์สัดส่วนได้มากขนาดนี้ แทบจะทุกมุม

ก็นะ  น้ำพึ่งเรือเสือพึ่งป่า  ระหว่างเทพเวบบอร์ดกับร้าน

ออฟไลน์ Diip

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
กับร้านนี้ ร้านอารีน่าผมก็ไม่รู้เป็นอะไร ตามการบ้านของหลายๆคน อย่างน้องมีนา คือการบ้านน้องเยอะมาก ผมก็เลยคิดว่ายังไงงานก็ดีแน่ๆอยู่แล้วล่ะ แต่พอผมไปเจอมานี่คือหนังคนละม้วนเลย ร้านนี้ผมเคยขึ้นทั้งหมด2ครั้ง

ครั้งแรกน้องพิงกี้ ครั้งที่2น้องมีนา สำหรับน้องพิงกี้งานอยู่ในขั้นปกติ คือดีแหละแต่ก้ปกติถ้าเทียบกับหลายๆร้าน แต่น้องมีนาคือการบ้านเยอะมาก แต่ที่ผมเจอคือ น้องเค้าถามว่ามาร้านนี้บ่อยมั้ย พอผมตอบว่าครั้งที่2 น้องเค้าก็ money talk
อย่างเดียวเลย เหมือนอารมณ์แบบ เห็นว่าผมไม่รู้กฏร้านนี้ ก็เลยเหมือนจะบริการให้ไม่เต็มที่รึเปล่า? เพราะที่ผมได้ไม่เหมือนการบ้านของแต่ละคนเลย แถมเรื่องโทรศัพท์นี่เจอเหมือนกัน คือน้องง่วนอยู่กับโทรศัพท์บ่อยมาก แถมชอบเร่งเวลาด้วย

:030: คือดูจากการบ้านของแต่ละคนแล้วเหมือนผมเห็นถอนทุกคนเลยนะ ผมก็เลยคิดเหมือนกันว่าต่างกรรม ต่างวาระเหมือนคุณเลย ร้านแถวพระราม2ผมยังไม่เจอน้องที่ทอนสักคนเลยครับ......

ผมแนะนำโบกี้ครับ ขนาดผมไปรอบสุดท้ายแล้วน้องกำลังจะกลับบ้าน แต่ก็ยังรับตอนแรกคิดว่าจะหล่นปะว้าาาา แต่.......... น้องบริการดีมาก โคตรๆดีคนนี้ลองไปดู ในเคสมีนาผมเคยขึ้นนะตั้งแต่สมัยไม่มีการบ้าน งานดีอยู่นะครับ แต่ที่ผมเคยหล่นตีนแหกก็เหมยอิง ลองไปหาโบกี้ดูนะครับรับรองไม่ผิดหวังแน่นอน ;)

ออฟไลน์ mro2553ก็หล่ออ่ะ

• ใส่เชิ๊ตเข้ารูป กางเกงสแลคเท่ๆ สะอาดเรียบร้อย นี่ละตัวเค้า
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 27
เด่วมาตอบด้วยคนนะครับ เคยขึ้น2คน ลูกโซ่กับชีสเค้ก

ออฟไลน์ Chaster

• *
  • Like: 0
ผมเคยเป็นขาประจำของร้านนี้อยู่ครับ สมัย 2-3 ปีที่แล้ว เด็กร้านนี้ 80% money talk ก่อนครับ เรื่องดูแลลูกค้าแบบเต็มใจเกมือนจะดรอปลงไป เรื่องการบ้านแล้วแต่คนครับ ดูพอเป็นแนวทางได้ครับอย่าคาดหวังมาก ค่าครอสร้านนี้ได้บริการประมาณ 1-2 แค่นั้นครับ ร้านเขาไม่ได้การันตีอะไรให้ครับ ปล.น้องไอยู่ได้เพราะทิปและสินน้ำใจเป็นส่วนใหญ่ครับ

ออฟไลน์ Banana_Sweet

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
 :015:            ผมก็เคยไปร้านนี้เหมือนกัน  ก็ดีนะ ไม่แย่อย่างที่หลายท่านเจอมา
           ถ้าเราช่วยกันเขียนการบ้านหรือประสพการณ์อย่างตรงไปตรงมาก็จะช่วยให้ไม่ตกหล่นกันครับ
           ถ้าไม่ดีจริง คนติมามาก น้องก็ทำงานไม่ได้ รวมถึงทางร้านด้วย

:034:

ออฟไลน์ just2ofus

• *
  • Like: 1
ผมเคยเป็นขาประจำของร้านนี้อยู่ครับ สมัย 2-3 ปีที่แล้ว เด็กร้านนี้ 80% money talk ก่อนครับ เรื่องดูแลลูกค้าแบบเต็มใจเกมือนจะดรอปลงไป เรื่องการบ้านแล้วแต่คนครับ ดูพอเป็นแนวทางได้ครับอย่าคาดหวังมาก ค่าครอสร้านนี้ได้บริการประมาณ 1-2 แค่นั้นครับ ร้านเขาไม่ได้การันตีอะไรให้ครับ ปล.น้องไอยู่ได้เพราะทิปและสินน้ำใจเป็นส่วนใหญ่ครับ

ขอรบกวนท่าน Chaster
  ผมเห็นโพส ของท่านเกี่ยวกับร้านอารีน่า สมัยนั้นผมติดตามน้องคนหนึ่งอยู่ชื่อ จ่อมแจ๋ม 
หุ้นดี นมสวย แต่หลังจากที่ห่างหายไป ตอนนี้น้องไม่อยู่แล้ว จึงพยายามตามหาจากสมาชิคเก่าๆ
ที่อาจเคยรู้จัก  รบกวนท่านด้วยครับ ถ้ารู้ว่าน้องไปทำงานที่ไหน ใช้ชื่ออะไร
ขอบคุณนะครับ