ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแคนน่อล milk spa หนึ่งในนางฟ้าที่ดีที่สุด  (อ่าน 907 ครั้ง)

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
น้องแคนน่อล milk spa หนึ่งในนางฟ้าที่ดีที่สุด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 10:25:33 PM »
 :044: หลังจากได้ตามอ่านการบ้านน้องมาหลายอัน เมื่อเห็นในไลน์ว่าน้องเข้าร้านหลังจากหายไปนานผมก็จองไว้ทันที ต้องจองเท่านั้นนะครับไม่จองไม่เจอจริงๆ เมื่อมาถึงร้านพีอาร์ก็เรียกน้องออกมาต้อนรับ น้องสวยมากๆครับสวยแบบเหมือนพริตตี้เลย หุ่นดีมากหน้าอกใหญ่ๆของน้องแทบจะล้นออกมาดูเซ็กซี่มาก ผิวก็ขาวออร่า เมื่อไปถึงห้องน้องก็ชวนคุยซึ่งเป็นธรรมชาติและกันเองเหมือนได้ฟิวคุยกับแฟน จากนั้นเราก็นัวเนียกันและเมื่อถอดเสื้อน้องออกมาก้หน้าอกขาวใหญ่แน่นเห็นจุกสีชมพูสวยงาม งานอาบน้ำก็ดีมากๆครับเสียวกันตั้งแต่ในห้องน้ำ พอมาทีเตียงเราก้ผลัดกันบิ้ว น้องบิ้วเสียวได้อารมมากเลียตั้งแต่บนไปล่างเลียทุกส่วนจริงๆ และเมื่อไปถึงจุดนั้นเธอก็เสกอาวุธผมหายเข้าไป  :035:  เป็นงานร้องเพลงที่โคตรดี รสจูบของเธอก็เช่นกันเป็นการจูบที่ดูดดื่มได้อารมมากๆครับ  ช่วงล่างน้องก็สวยงามสะอาดไม่มีกลิ่นหอมหวาน ใครที่เป็นช่างทาสีต้องไม่พลาดแน่นอน :032:  ด้วยงานบริการระดับนางฟ้าไม่นานนักผมก็เสร็จรอบแรกไป  หลังจากล้างตัวพักแปปเดียวความเซ็กซี่ของน้องก็ทำให้ผมพร้อมที่จะต่อรอบสองได้ในทันทีฮะ ..... สรุปเลยน้องสวยมากๆ รูปร่างดีเฟอร์เฟคไปหมดทุกจุด ผิวเนียนหน้าอกสวย งานโคตรดีสมคำล่ำลือจริงๆครัชช

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
Re: น้องแคนน่อล milk spa ดีที่สุดที่เคยเที่ยวมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 11:24:47 PM »
ปลากรอบครัช

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
Re: น้องแคนน่อล milk spa หนึ่งในนางฟ้าที่ดีที่สุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:45:49 PM »

น้องแคนน่อล milk spa
ลบกวน pm ค่าเสียหายให้ผมด้วยหน่อยครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......