ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้านาย ใจดี แจกอั่งเปา แล้วยังพา ไปเที่ยว ประเทศ ญี่ปุ่น อีกด้วย  (อ่าน 950 ครั้ง)

ออฟไลน์ Big Bird

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :82: สวัสดี ตรุษจีน ไทย ย้อนหลังครับ  :92:

การบ้านนี้ ต้องขอบคุณ เถ้าแก่ ใจดี ให้อั่งเปา แล้วพาไปเที่ยวประเทศ ญี่ปุ่นมาด้วย

รับซองอั่งเปาเสร็จ

มีไลน์ มาบอกอย่า เพิ่งกลับ เดี๋ยว ลื้อไปกับอั้ว อั้วต้องไปดูงาน

( เอ่อ เถ้าแก่ ) ไหนบอกจะหยุดร้านไง ครับ แต่ไม่เป็นไร ผมไปได้ครับ

ตอนแรก ก็ ยังงง ๆ แต่ก็ไปครับ งานคือเงิน เงินคืองาน อั่งเปาคือพลังครับ

ใจก็คิด ไหนบอกปิดให้ไปเที่ยวเหมือนทุกปี ๆ

:82: :82: :82: :82: :82:

• *

แล้วเถ้าแก่ก็ให้ ผมขับรถออกจาก บ้านของแก หลังมารับซอง ขออนุญาติเรียกเฮียดีกว่าคับ  :92:

เฮียก็ นัดแนะ ซ้อ บอกให้เจอกัน ทานข้าวที่ CDC ตอน บ่าย 3 เดี๋ยวอั้วไป ธุระ เรื่องงานก่อน

( คือแก บอกซ้อ ว่าไปหา ญาติ ๆ เพื่อน ๆ หน่อย ) ไปอวยพร ซ้อ ก็ โอเค แล้วเจอกัน

พอขึ้นรถได้ ผมก็ ถามเฮียว่า ให้ไปที่ไหนก่อน   :81:

เฮียบอกว่า ไม่ต้องไปไหน ลื้อพาอั้ว ไป ฉลองตรุษจีนหน่อย ที่ไหนก็ได้ อั้วเลี้ยง

ที่ไหนยังไงเฮีย ( อ้าว ไอ้นี่ .... อั้ว อยากเสียว ) จบไหม  :038:

จบครับเฮีย เอาที่ ที่ผมไป แล้วโอเคใช่ไหมเฮีย  :034:

• *
แล้วผมก็พาเฮียมาร้านนี้ ร้าน wow เฮียแกก็ งง เฮัยพาอั้วมาทำไม  :037:

อั้วอยากเสียว ไม่พาไป รัชดา หรือ พระราม 9  :015: หล่ะ

เฮีย ๆ ลองแนวนี้ดู เฮียก็ งง พามาทำไม บ้านใครนี่  :038:

พอเข้าไปในร้าน ทางร้านเรียกเด็กมาให้ดู เฮียฟังค่าคอส แล้วจ่ายเงิน

เลือกน้อง กอหญ้า :82: ส่วนผม เฮียอุปถัมป์ เลือกน้อง ญี่ปุ่น   :034: มาครับ

แล้วก็ แยกกัน เข้าไปในห้อง  :032:

• *

ขอสรุปสั้น ๆ ครับ  :86: :86: :86: :86:

น้อง ญี่ปุ่น งานดีมาก ๆ หน้าตาน่ารัก หมวย ๆ งานดีชม เทคแครร์เยี่ยม

น้อง กอหญ้า เฮียเล่าให้ฟัง ว่า อั้วตื่นเต้นมาก ๆ ไม่เคยเที่ยวแนวนี้ เสร็จไวมาก ๆ  :89:

งานดี เนื้อตัวสวย ของสวยครับ ( แอบติดใจ ) :88: ร้านนี้ ชื่ออะไร ( จะแอบมาอีก ) :83:

แล้ว กำชับผม อย่าบอกซ้อ ไม่งั้น เองโดนเชือด ผมนี่รีบแซวกลับเลย เฮียพาผมมาด้วยสิครับ

จะได้ ปิดปากสนิท  :034: :034: :034:

• *

เฮีย แอบบ่น แต่ก็ ถามว่า wow plus เหรอ  :84:

เฮียบอก เออ เดี่ยวให้ พามาอีกรอบ แต่ จะบอกเพื่อนๆ  แก :85:

ไว้แอบพา ลูกค้ามาเที่ยวแนวนี้ม้าง  :92: