ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พิต้า@lust spa น้องตัวเล็กแต่เซ็กจัด  (อ่าน 1328 ครั้ง)

ออฟไลน์ rukkun

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
พิต้า@lust spa น้องตัวเล็กแต่เซ็กจัด
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2018, 02:21:07 PM »
มาหาน้องตามคำล่ำลือ ว่าดีอย่างนั้น ดีอย่างนี้
ตัดมาเข้าห้อง
น้องจ้องตาเหมือนว่าจะท้าทาย
ตาหวานปนหื่น
เลยถามน้องว่าทำไมตาเซ็กซี่ขนาดนี้
น้องบอกอย่างอื่นน่าเซ้กซี่กว่านะ
เลยขอน้องดูหน่อย
จริงตามนั้น
ได้สัมผัสทั้งข้างบนข้างล่าง
มาทั้งอาการและเสียง
มีอย่างอื่นในตัวน้องเซ็กซี่กว่าจิงๆ
เกือบไม่ได้อาบน้ำ
พออาบน้ำเสร็จมาที่เตียง
เหมือนถูกน้องปล้ำคับ
น้องแรงดีจริงๆ บิ้วเสร็จ ใส่อุปกรณ์
น้องขึ้นเลย เหมือนขาดมานาน
มันส์ๆๆๆๆ มากครับ
ขอน้องขึ้นบ้าง ซักพักน้องบอกพี่ขอขึ้นต่อนะ
และแล้วผมก็พ่ายแพ้น้องอย่างหมดแรงครับ
มันเสียวมากๆๆๆๆ
อย่างนี้ต้องมีมาเอาคืนแน่นอน

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: พิต้า@lust spa น้องตัวเล็กแต่เซ็กจัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 09:21:33 AM »
น้องชื่อ พาสต้า ครับ