ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กะมาดู โชคดีที่น้องว่าง แถมโคตรน่ารัก โดนเด็กตามใจ น้องโพนี่ Arena Spa  (อ่าน 815 ครั้ง)

ออฟไลน์ misscall

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
พูดจริงแค่ว่าจะเข้ามาดู น้องโพนี่ ห้องลับบอกว่าน้องน่ารักงานตามใจ ผมเองไม่ค่อยกล้าจอง เลยลองๆเข้าไปดูกะว่าเจอแล้วโอก็ขึ้น ไม่เจอ ก็กลับ แต่เหมือนว่าฟ้าลิขิตให้ต้องเจอกัน น้องน่ารักใสใส หน้าใสใสในตาหวานคือโดนอ่ะผม
เลยตัดสินใตอย่างไวจ่ายกะตังค์ขึ้นงานกับน้อง ดูนิ่งๆตอนพบกันแต่พออยู่ด้วยแล้วคุยหวานคุยจ่อเลย ถอดผ้าออกให้เห็นนมเห็นเนินของเด็กมันก็แน่นก็ถูกแล้วอาบน้ำด้วย
กันน่าตาน่ารักก้มถูขาถูไข่ถูตัวให้ผม เกลี้ยงแล้วก็ล้างตัวสะอาดแล้วน้องเช็ดตัวให้แห้งดี ส่งตัวขึ้นเตียง น้องเริ่มใช้มือบีบนวด แล้วจูบผมที่กลางหลังลงมาที่ก้นกบน้องผ่อนลมหายใจเสียวทั่วร่างแล้วผมก็จับน้องนอนลงบ้างเป็นฝ่ายบิ้วน้องเองดูดนมไปหน่อยน้องก็เด้งแล้ว มือน้องควงปู๋ สัมผัสฝีปากกันบ้างปู๋แข็งเอาตัวประกบน้องเลยน้องมองหน้าแล้วทำเขินผมเลียเล่นหัวนมอีกครั้งมีถูๆบ้างน้องก็ไม่ได้ว่าแต่น้ำน้องนี่เยอะแยะ หน้าตาก็เคลิ้ม ตอนถูๆนี่นะเสียวถึงโคนเลย โหลดเหอะถ้าน้องพร้อมขนาดนี้ จัดไปแบบงงๆ น้องน่ารักมากๆครับ