ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับน้องๆร้าน Pheromone ครับว่าสวยและงานดีไหมครับ  (อ่าน 967 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucky15

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สนใจจะไปร้านนี้ครับเห็นรูปบน time line ร้านแล้วดูดีมากครับ แต่ไม่เคยเห็นการบ้านของร้านนี้ในเวป เลยอยากรู้ว่าน้องๆร้านนี้เป็นยังไงบ้างครับ ฝากผู้รู้ทุกท่านด้วยนะครับ น้องอยากไปฉลองปีใหม่ให้กับตัวเอง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
เคยไปตอนเป็นร้านเก่างานดีครับก่อนโดนมรสุม
แนะนำพริกไทย งานดีคุยสนุกแต่ไม่รู้ว่ายังทำอยู่รึป่าว
ไอ เลิฟ กาปู๋