ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมีแต่ hot homework ซ้ำๆที่ครับ ทั้งๆที่ร้านสปามีเยอะมาก  (อ่าน 2261 ครั้ง)

ออฟไลน์ ypangya

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รู้ว่ามีหน้าม้าบางส่วน แต่มันจะน้อยเกินไปไหมครับ  :004:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ทำไมมีแต่ hot homework ซ้ำๆที่ครับ ทั้งๆที่ร้านสปามีเยอะมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 10:05:02 AM »
ร้านมีเยอะ​  แต่มี​ user.หุ้นส่วนร้านในบอร์ดเยอะกว่า

อีกเหตุผล​ น้องที่สวยจริงๆและไม่ได้เจนเวทีเพิ่งทำไม่นานจะไม่อยากให้ทำการบ้าน​  บางคนก็บอกว่าเขิน​  อย่างนี้ผมอยากเลือกมากกว่า

อย่าเข้าใจผิดว่าคนไหนไม่เคยมีการบ้านซักอันจะไม่สวยไม่ดีนะครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1419
Re: ทำไมมีแต่ hot homework ซ้ำๆที่ครับ ทั้งๆที่ร้านสปามีเยอะมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 11:07:30 AM »
ได้. ๆ.  เดี้ยววันนี้ส่งการบ้านร้านใหม่ๆนะ. อาซีเอมั่ง. จะได้เปลี่ยนรสชาติ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 11:39:30 AM »
หนึ่งใน​ user.​ที่ไม่ได้เป็นหุ้นส่วนร้านแน่นอน​ คือ​ พี่เอ้บบี้​  พี่เค้าเพียงแต่อยู่ในวงการนี้นานมากๆ​ พีอาหลายร้านให้ความเคารพ​ พี่เค้าเลยรู้ข้อมูลเชิงลึกของหลายๆร้าน

ผมไม่ใช่หน้าม้า​  ผมรู้จักพี่เอ้บบี้เป็นการส่วนตัวมานานแล้ว​  ผมสายคนสวย​ พี่จะเป็นสายงานดี​  พี่สอนให้ผมรู้จักอะไรต่างๆในวงการที่ผมไม่เคยคิดว่าชีวิตนี้จะได้เจอ​  จากที่ผมไม่รู้อะไรเลยก็ได้พี่เอ้บบี้มาแนะนำสิ่งต่างๆ​ ผมสายคนสวย​  ส่วนพี่เค้าจะเป็นสายงานดี​ แต่ก็แนะนำคนสวยได้​ ถึงแม้จะอยู่คนละสายแต่ผมก็นับถือพี่เค้า​  ใครมีอะไรสงสัยหรืออยากให้พี่แนะนำก็​ pm.ไปหาพี่เอ้บบี้ได้ครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 11:47:06 AM »
เจ้าของกระทู้ เข้าใจถูกแล้ว ดูการบ้านไปเรื่อย ๆ สักพัก ไม่นานครับ จะเห็นอะไรเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ เอง เรื่องแบบนี้มันพูดยาก ต้องแยกกันหลาย ๆ ประเด็น

1. เรื่องที่เจ้าของกระทู้ กำลังสงสัย หรือพูดตรง ๆ คือ แบบท่าน conanman มีจริง และค่อนข้างเยอะ

2. หลาย ๆ ร้าน ยอมรับว่าเกือบทั้งหมด ให้ความสำคัญกับ "การบ้าน" มาก ๆ จึงเอื้ออำนวย ให้ มีนักเที่ยวเขียนการบ้าน ไปทำการบ้าน

3. นักเที่ยวเขียนการบ้านตัวจริง ๆ ไม่ได้สนใจร้านหรอกนะ เขาไปขึ้น เด็ก ที่ถูกใจ เท่านั้น หากเด็กที่อยากขึ้น ย้ายร้าน ก็ไปร้านนั้นอีก

4. แน่นอนครับ การทำการบ้านกับร้าน มันจะทำให้ร้านเป็นที่รู้จัก โจ่งแจ้ง ไป หากร้านนั้น ๆ เส้นไม่ใหญ่พอ หรือ แบ็ค หรืออะไรก็ตามแต่ ก็จะลำบากหน่อย บางร้านก็อยากอยู่เงียบ ๆ นะครับ เราเลือกได้ครับ ส่วน ร้านที่ยินดีอยากมีการบ้าน ก็สมควรได้รับสิ่งนั้นอยู่แล้ว

5. ถึง ท่าน conanman พี่เอเลี่ยน ก็ นักเที่ยวตัวจริง ไร้ซึ่งหุ้นส่วน เจ้าของร้านร่วม และอยู่วงการนี้มานานมากเกินกันนะจ๊ะ อิอิ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 06:25:38 PM »
ร้านที่การบ้านเยอะๆ ก็คือร้านที่มีส่วนลด

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 08:47:34 PM »
เลือกอ่านเอาครับ
hot homeworkคนเขียนน้อย เพราะเขียนทีมันใช้เวลาเยอะ
ลองอ่านทู้การบ้านปกติก็เห็นมีหลายร้าน
บางร้านที่ลงประจำ มีส่วนลดให้ก็เลยเยอะหน้อย ตามเม้นบนบอก

ออฟไลน์ ypangya

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 02:56:19 AM »
ได้. ๆ.  เดี้ยววันนี้ส่งการบ้านร้านใหม่ๆนะ. อาซีเอมั่ง. จะได้เปลี่ยนรสชาติ

ขอบคุณครับพี่  :013:

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 03:19:50 AM »
อยากให้ข้ามมาทำการบ้านฝั่งธนเยือนถิ่น ฮจ บ้าง  :81:
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ