ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลังกับน้องอินเตอร์เนื้อ​นมแน่นๆ​ @RB  (อ่าน 7254 ครั้ง)

ออฟไลน์ boboez

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
 :034:
สวัสดีครับ​ แวะมาส่งการบ้านค้างน้องอินเตอร์โมเดล​ ร้านอาบีสปา​ แถวเมืองทองครับ

น่าตาน้องสวยอินเตอร์ตามชื่อเลยครับ​ ผมไม่แน่ใจว่าน้องเป็นลูกครึ่งรึป่าว​ เพราะสวยคมเหมือนฝรั่งเลย​ ผิวสวยเนียนมากๆครับ​ ขาวจั๊วะน่ารับประทานมาก

น้องหุ่นดีครับ​ อวบอึ๋มสมกับความเป็นโมเดล​ น่าอกของน้องใหญ่จัดเลยครับ​ เต็มมือดีจัง​ น้องบอกน้องทำมาได้ไม่นานครับ​ ทรงสวย​ จับแล้วได้ความรู้สึกธรรมชาติไม่รู้สึกเลยว่าเป็นนมทำมา

งานน้องเป็นงานตามใจ​ที่ยืดหยุ่นมากๆครับ​ สลับกันรับกันรุกได้เรื่อย​ ที่สำคัญน้องแรงดีไม่มีตกเลยครับผม​ ฟินเลย​ นอกจากนี้ยังอ้อนเก่งอีกตางหาก

โดยรวม​ผมให้9​ คะแนนทุกด้านเลยครับ​ หากมีเวลาคฃได้เจอกันอีกครับกับน้องคนนี้​ คอร์ส​2,000​ครับ​ รหัสอินเตอร์​ โมเดล

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: ย้อนหลังกับน้องอินเตอร์เนื้อ​นมแน่นๆ​ @RB
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2019, 06:13:52 PM »
 :032: :032: :032:

• *
Re: ย้อนหลังกับน้องอินเตอร์เนื้อ​นมแน่นๆ​ @RB
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2019, 06:14:30 PM »
 :048: :048: :048: