ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องต้องตา Britney ไปลองมาไม่มีหล่นคนนี้ ++  (อ่าน 671 ครั้ง)

ออฟไลน์ Blackstarmoobin

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องต้องตา Britney ไปลองมาไม่มีหล่นคนนี้ ++
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 01:18:50 AM »
เมื่อวานนี้เลยครับ เห็นน้องมาตั้งแต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ผิวไม่ขาวมาก แต่เห็นแค่แบ๊บๆ วันนี้เลยต้องลอง ให้มันรู้ไป 

ว่าแล้วก็บุกถึงร้าน ไม่ต้องจองด้วย ไปถึงที่ร้านน้องว่างพอดีเลย เรียกน้องต้องตา มาเช็คสภาพอีกรอบ ก่อนตัดสินใจ จ่านค่าสินสอด เพื่อทดลองงาน ...  :032:

มาที่ห้องน้องดูแลดีครับ อัธยาศัยดีครับ ชวนคุยเป็นกันเอง มีวี่แวว ทอนแน่ๆ งานนี้ คุยกันพักนึง ก็ชวนกันไปอาบน้ำ

ถอดชุดเกราะออกมา ก็ เนื้อตัวสไตล์เด็ก 20 ต้นๆ :048:  อาจจะไม่ค่อยเนี่ยนมาก แต่เด็กๆ แน่นอนครับ ไฟหน้าไม่ใหญ่ ครับ บีบ

จับสนุกมือ ... งานอาบน้ำนี่ อาบจนเกือบตัวเปื่อย เพราะ น้องอาบน้ำสะอาด ครับ แกล้งกันไป แกล้งกันมา ... เหมือนจีบแฟน

สมัยเรียนครับ  งานนวด ก็ธรรมดา ครับ แบบว่าเด็กใสๆ  มีเขิล มีอายนิดๆ งานบิ้ว ก็ฟิลแฟนฉัน สมัยเรียนครับ

ไม่เก่งจนชำนาญ แต่ดูมี เสน่ห์ 555 นอนให้น้องบิ้วให้ซักพัก เห็นท่าไม่จบแน่ๆ มันต้องชงเอง กินเองครับ งานนี้ น้องตามใจมากๆ ครับ

ไปไหน ไปกัน ลิมิต นิดๆ รับได้ครับ ไม่นานก็ไหลจนหมดหลอด สบายตัวกันไปครับ :044:

ขอบคุณ Britney aroma นะครับ งานนี้ได้กินเด็ก สบายตัวกันไปครับ

พอกัด รัชดา 19  Britney