ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนาดาว หอหญิง  (อ่าน 866 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bubby007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
น้องนาดาว หอหญิง
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2020, 08:32:18 PM »
การบ้านที่สองจากแมทช์รีสตารท์สามวันติดที่หอหญิง วันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ

น้องนาดาว หอหญิง

หน้าตา/รูปร่าง 155 ผิวสองสี หน้าหวาน ตาโต สมส่วน ผมยาว

ไฟหน้า/หลอดไฟ พอดีมือ หลอดน้ำตาล เล็ก

สเปย์ สด แผ่วเบา แบบมือสมัครเล่น(ต่างกรรม ต่างวาระ บางทีน้องก็เปื่อยนะ)

ช่วงล่าง บางเบา ตัดแต่งเรียบร้อย

เรื่องบนเตียง อารมณ์ร่วมโอเค ชงเอง กินเอง

GF พูดจาเพราะ ดูแลดีครับ

โดยรวม ไม่หล่น ไม่ทอน

คชจ....3,000+ทิป