ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกครึ่ง ไทย-เดน @9Club ไม่เจองานแบบนี้มานาน  (อ่าน 4107 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยีราฟ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
วันก่อนแวะไปที่ไนนคลับที่เลียบด่วน จองน้องคนนึงไว้ชื่อโปรโมทไทยเดนมารค  ร้านแนะนำว่าสเปคผม ทางผม
เชื่อพีอาตกลงจองไปครับ  ไปถึงร้านจ่ายคอสเต็ม 3500  รอบนี้ขี้เกียจไปต่อรอง ประกอบกับเจอน้องออกมาโชตัว
หน้าสวย ตาน้ำข้าวนิดๆ ผิวขาวเข้าตาเลย อันนี้ไม่ได้อวยครับ ต้องไปดูตัวจริง น้องไม่ใช่สายซี แต่ดูดี

จากนั้นก็ตามธรรมเนียบขึ้นห้องไปพร้อมน้อง น้องเค้าก็ชวนคุย ชวนทำนั่นนี่ ที่สังเกตุเด่นๆ คืองานบริการดีครับ
เอาใจเก่งอยู่นะ ชวนผมคุยตลอด เปลี่ยนผ้าเตรียมไปอาบน้ำ แอบสังเกตุ นมสวยมาก ขาว ยอดปุ่มก็ดูดีครับ
ก้นขาวกลม ดูดี  บางคนจะเห็นแต่แขนขาวขาวขาว แต่นี่ขาวทั้งตัวเลยครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
Re: น้องลูกครึ่ง ไทย-เดน @9Club ไม่เจองานแบบนี้มานาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2020, 09:58:10 AM »
งานที่ผมบอกไม่เจอนาน มันเริ่มตั้งแต่ในห้องน้ำ  น้องไม่ได้อาบแบบขอไปที ไม่ได้แค่มาถูหน้าอก ล้างหนอน  งานเอาใจใส่่
ถึงขนาดคิดถึงเมื่อก่อน ล้างตู้เย็น บอดี้หองสบู่ นมที่สวยๆที่ผมชมไป มาแนบมาถูหลัง ทำให้ผ่อนคลายเสียวได้เรื่อยๆ

งานนวดไม่ได้ข้ามใดๆเลย น้องน้องวอมเบาๆให้ก่อน ตามด้วยบอดี้บอดี้ไม่ได้เป็นแบบบอดี้จู่โจม เป็นแนวบอดี้ลื่นใหล
ค่อยเป็นค่อยไป เสียวต่อเนื่องครับ หลังจากน้องทำให้เสร็จก็เปลี่ยน เป็นทำน้องบ้าง ผมแข็งมาอยู่แล้วบิ้วท์น้องได้แปปนึง
แน่นอนครับผมเน้นนมล้วนๆ สวยจริงๆ  ต่อจากนั้นผมก็อยากรู้แล้ว งานหลังจากสวมซีดีจะเป็นยังงัย  ก็แหมดูจากหน้าตาการทำงานแล้ว หน้าแบบนี้ผิวแบบนี้ ชอบเอาใจแบบนี้ ถึงจุดนั้น จะเกิดไรขึ้น

• *
Re: น้องลูกครึ่ง ไทย-เดน @9Club +ปลาร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2020, 10:04:42 AM »
 สรุปได้ว่า อารมณ์ร่วมดี จุดติดเครื่องติด ใหลลื่นน้องขึ้นให้ก่อน จากมองหน้ากันน้องโยกให้
ผมบีบจับจนพอใจเลยหันน้องหันหลัง คิดภาพตาม กลีบขาวๆพลุบเข้าออก ก้นกลมๆเด้งขึ้นลงบดช้าๆ
เหมือนน้องเค้าไม่มีไรมานาน งานอร่อยมากครับ  เสร็จสรรผ่านไปเกือบ 20นาทีก็นอนหมดแรงกัน
น้องบอกจะรับคอสแบบนี้แค่วันละรอบ เพราะเวลาเสร็จจะขาดใจครับ   8/10 น้องลูกครึ่ง 
พีอาเชียร์ตรงมากครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1223
Re: น้องลูกครึ่ง ไทย-เดน @9Club ไม่เจองานแบบนี้มานาน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2020, 11:43:43 AM »
โปรไฟล์แบบนี้ พลาดไม่ได้ฮะ :013: