ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่ออาเฮียหลี มาพบรักกับสาวพริกป่น เซ็กส์จัดกันทั้งคู่ไม่ดูจะเสียดาย @Funky  (อ่าน 7539 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387

ไม่เพียงแค่นวดเฉย ๆ แต่เผลอแป๊ปเธอจะเอามือมาปาดเฉี่ยวหัวตอปิโดของผมตลอด อาการหื่นที่มักแสดงออกเช่นนี้ ทำผมเริ่มตื่นเต้นอีกแล้ว

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
" เฮียหลีขรา .. วันนี้นู๋เสียวจังเลยค่ะ "

• *

• *
เหมือนน้องพริกจะเก็บอาการไม่ไหว เมื่อผมใช้มือไปสัมผัสที่โคกนูนของน้อง ที่ยามนี้ เธอสูดปากครางออกมา จากนิ้วมือผมที่ถูไถไปที่เม็ดเสียวของเธอ  ปากของเธอประกบลงมาแลกลิ้นกับผมทันที

• *
น้องพริกผละออกจากอ้อมกอดผม เธอยิ้ม แล้วจัดการกับตอปิโดผมทันที ความรู้สึกเสียบว๊าบทะลวงเข้าสู่สามัญสำนึก บางสิ่งกำลังบดกับองคชาติส่วนที่เสียวที่สุดแล้ว

• *
" อูย... พริกค้าบ   เฮียเสียวจังเลย  อูย..  อ่าาา....  ลึก ๆ เลย "

เหมือนน้องพริกจะจงใจแกล้งผม หรือ น้องว๊อนท์เองดังว่าก็ไม่ทราบ สัมผัสที่เสียวอย่างที่สุดผมรู้สึกแล้ว

ภาพตรงหน้าที่เห็นสีหน้าของสาวน้อยที่เหมือนจะพลุ่งพล่านจนสุดระงับ เต้านมขนาดใหญ่ที่ทะลัก มันทำให้ผมต้องรีบลุกขึ้นไปทั้งบีบทั้งดูดอย่างเมามันส์  ท่อนล่างผมตอนนี้ รู้สึกถึงความอุ่น ความแน่น .............  โอวว...  นี่ตอปิโดผมถูกหอยกาบยักษ์กลืนกินแล้วหรือ

• *
" อูย ... ซี๊ดดด ....  เฮียขรา  นู๋ไม่ไหวแล้ว "

น้องพริกป่นกดเนินสวาทเธอลงมา เบียดเสียดถูไถไม่หยุด เสียงร้องครางด้วยความเสียว มาพร้อมกับการบด เด้า เขย่า คลึง ...  ผมรู้สึกเหมือนใจจะขาด สองมือต้องจิกลงบนเตียง ภาพตรงหน้าที่ช่างยั่วยวนเหลือเกิน  นี่น้องคงกำลังจะขึ้นสวรรค์ไปก่อนผมแล้วสิ

• *
เวลานี้เต็มไปด้วยน้ำที่แฉะไปหมด น้ำเสียวที่แตกไหลออกจากโยนีของเธอ มันหล่อหลอมรวมไปกับแก่นกายกำยำของผม ที่เสียดสีอยู่ไม่ห่าง

ช่างตื่นเต้นอย่างมากที่กำลังได้ลิ้มรสสาวสวย ที่กำลังเตลิดอารมณ์ไปหมดแบบควบคุมไม่ได้ เสียงร้องของเธอที่ดังบอกให้รู้ว่าเธอต้องการ และโหยหาเซ็กส์ที่ร้อนแรงจากผม  ผมปล่อยทุกสิ่งอย่างมันส็์ที่สุดโดยไม่ต้องยั้งใจอะไรอีกแล้ว

• *
" อ๊อย.... อูย...  เฮียขา  ..  ซี๊ดดด ...  ผัวขราาา  "

นมเต้ายักษ์ ผมตะโบมบีบอย่างเมามันส์   น้องพริกป่นดึงผมเข้าไปจูบแลกลิ้นกันเป็นระยะ ๆ  ..ใช่แล้ว ..  เธอคงกำลังทนไม่ไหว กับท่อนเอ็นใหญ่ยักษ์ของผม กับเอวสุดพริ้วที่รัวเหมือนปืนกล M16  ผมรู้ดีว่า สาว ๆ ที่ผ่านผมไป แต่ละคนล้วนขึ้นสวรรค์ติดใจรสชาติเซ็กส์ของผม...
อาเฮียหลี อาหลีเฮีย ...เสมอ

• *
เสียงร้องที่ดังลั่นครั้งสุดท้ายของน้องคนสวย  ผมจูบปากเธอให้เงียบลง ใช่ครับ....  ผมไม่อาจควบคุมตัวเองไหวอีกแล้ว กับความตื่นเต้นอย่างมากมายที่ได้รับ....  น้ำแห่งความรักของผมฉีดพุ่งอย่างแรงจนหมดสิ้น  เราโผเข้ากอดกันแน่น ด้วยความรักและความกำหนัดถวิลหา

" เฮียหลีขรา มะไรจะมาเจอกันได้อีกคะ  นู๋อยากเจอเฮียทุกวันเลยค่ะ "