ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สถิติ 10 รอบจอง สวยขาวนมใหญ่ YESใจถึงสุดทุกซอย Car ป๊าก (ปา Bonanza โป๊สุดแห่งปี  (อ่าน 32501 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
แวมไพร์กัดกรามกร๊อด ๆ ๆ   พยายามประคองตัวเองอย่าเพิ่งน้ำแตกคาปากน้อง  เพราะเก้าอี้หรรษา จะไม่สมบูรณ์  ถ้ายังไม่มีท่าต่อเนื่องอีกท่า

" นู๋ยืนหันหลังพิงกำแพงเลยจ่ะ "   น้องนานะ ทำตามอย่างว่าง่าย

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
" แอ่นตรูดอีกนิด  อีกนิด  ...  น่านนน  แหล่ะ จร้า  ถูกต้องเรยยย "

• *
แล้วแวมไพร์ ก็ประกบร่างเข้าแนบสนิทกับตรูดสุดใหญ่ ที่แอ่นรอ ท้าทาย  ....  เสียงครางซี๊ดดังลั่นของน้องนานะ ดังขึ้น พร้อมตรูดที่ดันสวนกลับแบบร่อน

• *
แม่เหล็กขั้วบวก  กับแม่เหล็กขั้วลบ  บัดนี้ ดันเอามาจ่อใกล้กัน  แล้วมันจะเหลือหรือ

ความมันส์สุดยอดที่ไร้ลิมิต เริ่มขึ้นอย่างร้อนแรงในห้องอาบน้ำนั้น  เสียงร้องครวญครางทีีมี 2 เสียง ดังสลับกับเสียงเนื้อ ปะทะกัน

หน้ามืดไปหมดทั้งแวมไพร์กับน้องนานะ  ตอนนี้จำได้แค่ว่า มีแรงเท่ารัย บดใส่ในท่ายืนหันหลังแบบ แรงที่สุด  ยิ่งแรง น้องก็ยิ่งแอ่นตรูดหนักเท่านั้น

กวางเหลียวหลังมาเองตลอด  น้องหันมาจูบปากกัน สลับกับร้องครางลั่น  ... นมใหญ่ ๆ ถูกบีบ เค้น เพิ่มความสุดเสียวกับฟองสบู่ลื่น ๆ ตลอด  เวลา

• *
"โอ๊ย.... พี่ไม่ไหวแล้ว "   แวมไพร์บอกน้องแล้วรีบนั่งลงบนเก้าอี้   

น้องนานะ รูงานทันที ทรุดตัวลงจัดมหาเวทย์ดูดพลังระดับขั้นสุดท้ายใส่แบบท่าไม้ตายหมด

ไม่มีอะไรเหลือ รถเข้าจอดแบบแทบจะชนกำแพงพังทีเดียว

สุขสุดยอด เสียวจนแทบทรุด ตื่นเต้นแบบหัวใจจะวาย

• *
จบยกที่ 1  แวมไพร์มานอนหมดสภาพ ในขณะที่น้องนานะ มานวดตัวให้ น้องยังคงเอาใจสุด ๆ ทุกสิ่ง  และบอกให้รู้ด้วยว่า  อย่านานนะคะพี่  นู๋รอที ที่ 2

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
การบ้านน้องนานะสุดยอดมากครับ
...รอติดตามตอนที่ 2  ครับผม

• *
อุบ๊ะ!!!! สุดยอดเลยครับ

ยินดีครับ ชมกันไปยาว ๆ

• *
การบ้านน้องนานะสุดยอดมากครับ
...รอติดตามตอนที่ 2  ครับผม

ไม่มีดึงครับ ว่างต้องรีบจัด ชมตอน 2 ต่อไปเลยครับ

• *
น้องนานะ ก็ยังคงมาเอาใจ  นวดให้ ชวนคุย  คุยแบบไม่ฮานะ  คุยแนวหื่น หนังเอ๊กซ์ ปลุกเร้าอยู่ตลอด

พี่ขา ... มะกี้นู๋มันส์มากค่ะ   ขออีกทีนะ  อยากเสร็จอีก  พี่ทำมันส์มาก

" ม่ายอาว ๆ   พี่เหนื่อยแล้ว นู๋นวดเฉย ๆ พอจ่ะ "