ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..จัดซะตั้งกะวันแรก กะของดีที่ไม่ควรปล่อยไว้นาน..น้องใหม่ลุคคุณหนู@MilkSpa(+ปลา)  (อ่าน 8563 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10
ก้นสวย เนื้อแน่น ชอบๆๆๆๆ
 :044:

ออฟไลน์ darkhero48

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ปลายังคงเอกลักษณ์ของชายหนุ่มนาม AB เช่นเคย
ชอบครับพี่ AB :81:

ออฟไลน์ Oωәn

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 304
  • You are not alone
ยังแจ่มเหมือนเดิมครับ :044:
You are not alone

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
การบ้านเยี่ยม รูปประกอบได้ฟิลลิ่ง อยากลอกการบ้านมากครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1418
ปลางามที่สุดเลยครับพี่AB รอติดตามจนจบนะครับว่าสาวสวยคนนี้คือใคร :81:

.. ขอบคุณที่ติดตามและชื่นชมครับผม ..

.. อย่าลืมไปหาน้องนะครับ .. อิอิ ..

:92: :92:

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
:84:ขอบคุณหลายๆครับ :84:

.. ขอบคุณเช่นกันครับ ..

:81:

• *
ผมตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้เห็น ปลา ท่าน AB

DOF ที่ให้อารมณ์ อย่างกับเลนส์กล้องฟิลม์สมัยก่อน ไม่เหมือนกับภาพ ฟุ้งๆ ที่ปัจจุบันหาดูได้ ทั่วไป

ขอชื่นชมในความตั้งใจในการทำการบ้านครับ

จะติดตามผลงานไปตลอดครับ

.. ขอบคุณที่ติดตามและคำชมนะครับท่านพญา ติดตามการบ้านท่านเช่นกัน ..

.. ในบอร์ดนี้ หาคนมาเมนท์ที่มีความรู้เรื่องกล้องได้ยากยิ่งจริง ๆ
ผมใช้แต่เลนส์ฟิกส์ F กว้าง ล้วน ๆ ครับ .. บางทีมีมือหมุน
เอามาแจมด้วยอีกตะหาก ความชอบส่วนตัวครับ อิอิ
..

:012: :012:

• *
ปลาสวยงามตามท้องเรื่องจริงๆครับ  :048:

สวยงามครับ นมเทพด้วย

ขอบคุณการบ้านดีๆ ครับ

.. ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชื่นชมกันนะครับ ..

:044: :044: :044:

• *
รูปสวยมากครับ น้องน่าจะสวยจัด เห็นแล้วขึ้นเลย  :032:

การบ้านดีครับ ปลาสวย เป็นทัมชาติ ไม่ใช่แต่งจนเนียนเวอร์

.. จริง ๆ น้องดูดีกว่าในรูปนะครับ ผมถ่ายมาอวบไปนิดนึง 555 ..

.. ขอบคุณคำชมทุกท่านนะครับ ..

:032: :032: