ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นิยายโป๊ .. ม้าลายวัยละอ่อน อกแท้35 ขาวใสไหลแบบนี้ ต้องบรี้... สิจ๊ะ  (อ่าน 13502 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1399
ผมเธอยาวประบ่า ถ้าเอาดอกไม้มาทัดหูคงน่ารักมากขึ้นอีก

ความสดใสที่ระดับสไปร์ทซาบซ่า ทะเล้นเสมอนู๋คนนี้ 

ปลดกระดุมออกแบบมือสั่นเลยครับ  หน้าอกแท้เบ่อเริ่ม  อื้อหือ.. ช่างเป็นภาพบาดใจเหลือเกิ็น

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
สาวน้อยน่ารักโฮก  เธอเข้ามากอดผมตามคำขอ  ถึงตอนนี้ ผมแทบจะลืมทุกสิ่งไปหมดแล้ว ต้องบอกเธอว่า....   ไปเล่นหมากเก็บกันในห้องดีกว่าคับ

• *
ชุดถูกผมปลดกระดุมหลุดหมดแล้ว  หน้าอกของแท้ที่ใหญ่ล้นทะลักบาดตามาตลอด ตอนนี้มันอล่างฉ่างอยู่ตรงหน้า

• *
มือผมเขี่ยไปที่หัวนมสีสวยนั้นอย่างแผ่วเบา...  น้องเบอร์กิ้น ร้อง อุ๊ย... สักพักเริ่มสบตากับผม ................ 

• *
ไม่ปล่อยให้ผ่านไปหรอก มือผมล้วงเข้าไป  สัมผัสโดนถึงโหนกนูนพูสวรรค์ ผมปาดร่องถูไถไปมา เท่านั้นแหล่ะ ..  น้องกระตุกบอกว่า ไม่ไหวแล้ว

• *
น้องก้มลงใช้ลิ้นและปากสัมผัสท่อนตอปิโดผม

ผมสูดปากซี๊ด  ไปกับการดูดเจี้ยวแบบร้อนเร่าของเธอ  ...  แต่ก็ไม่ลืมจะล้วงบีบเต้านมที่ใหญ่และแน่นมือมาก  ... ไม่พอหรอก ต้องต่อไปสะกิดติ่งเสียวของเธอแรงเข้าเสียดสี ร่องใหญ่ของสาวน้อยร่างอวบ  จาก1เป็น2นิ้ว  น้ำเยิ้มๆไหลออกมาเลอะกกน.ของน้องเต็มขาอ่อนเลย

• *
เล่นหอยน้องจนน้ำเต็มมือไปแล้ว  ยิ่งทำให้น้องกินเจี้ยวผมอย่างดุเดือดหนักขึ้นเหมือนเธอจะลืมตัวไปหมด มีแต่ความอยาก ความต้องการ ...  เซ็กส์

ผมละเลงลิ้นสากๆลงที่หอยตัวโตของน้อง แบบมูมมาม  เธอสะดุ้งแต่ก็เด้งรับ  เธอเอามือปิดปากตัวเองไว้ไม่ให้มีเสียงคราง  ทั้งปากทั้งหน้าผมคลุกเคล้าลงบนโคกบานจนเธออ้าขาเต็มที่  กระเด้าเป้าอูมๆของเธอใส่ลิ้นผมจนหน้าตาเลอะน้ำของเธอไปหมด

• *
ลิ้นผมกระดกขึ้นลงระรัว  เธอเสียวมากก้มหน้าลงมามอง  เอามือโอบท้ายทอยผมให้ผมกินหอยใหญ่ให้ถนัดกว่านี้ได้ไหม  เธอคงอยากจะบอกอย่างนั้น  ผมอ้าปากอมหอยอูมเข้าไปทั้งตัว  น้องสะดุ้งบิดตัวเร่าสะบัดหัวเชิด

มีแต่เสียงร้องครางเหมือนเธอเสียวจนทนไม่ไหว  ภาพหอยอูมน้ำซึมผ่านร่องแน่น ๆ โดนผมจับแหกกลีบออกมา ลิ้นและปากจัดการซดแบบเต็ม ๆ ปาก  ถึงตอนนี้ผมรู้แล้วว่า น้องไม่สามารถขัดขืนอะไรอีกแล้ว

• *
ผมได้ใจเอาหัวสากที่แข็งโป๊กถูไถนำร่องก่อน จนน้องครางหงิง จากนั้น  บรรจงมอบความรักแก่น้องจนมิด  เราทั้งคู่ส่งเสียงร้องไปด้วยกัน ด้วยความเสียวกันอย่างสุด ๆ

สากยาวพร้อมหัวถอกกระเด้า มันเสียดสีทำเสียวตลอดเวลาจนน้องเอามือมาปิดปากตัวเองอีกครั้ง  ผมกระแทกกระทั้นไม่สนอะไรอีกแล้ว กับเสียงร้องของน้องที่เหมือนจะทนไม่ไหว

หน้าอกใหญ่ของแท้ ๆ ของน้อง  ผมบีบนมเต่งๆของเธออย่างหื่นกระหาย พอนมต้มทะลักล้นผมก้มลงดูดดื่มอย่างกระหายหิว  สาวน้อยอกโตได้แต่แอ่นหัวนมรับปากลิ้นซ้ายทีขวาทีจนหัวนมเยิ้มไปด้วยน้ำลายของผม

• *
ข้างล่างก็แอ่นโคกอุยรับตามไปด้วย  ตลอดเวลาที่ผมควงเอวอย่างหนัก  ได้ยินแต่เสียง ซื้ดซ้าดสสสส์........อ๊อยย....  อร๊ายยยยย  และบิดตัวไปมาด้วยความเสียวตลอด    ผมก้มลงจูบปากน้องเธอก้อ้าปากกว้างรับ แถมลิ้นพุ่งออกมาพันกันตลอด  เราดูดปากกันกินน้ำลายกันอย่างดูดดื่ม

เสียงดังปักๆๆๆ เน้นคกอูมของเธอแบบไม่ยั้ง  เธอกอดผมแน่น  สองมือนอกจากจิกเตียงก็เผลอมาลูบแขนผมสักพักกลายเป็นจิก เหมือนว่าเธอคงเสียวเกร็งจนเสร็จไปแล้ว

แล้วสงครามรักทะลวงหว่างขา ก็สงบลง  ความมันส์ที่แทบไม่อยากจะเลิกราจริง ๆ อยากจะต่อทั้งคืนไปเลยจริง ๆ