ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวคณะตัวจิง สวยกว่าดารา ขาว นมแท้ งานไหลยับ สับมิดทุกท่า(โคตรปาสายมารโป๊ให้สะใจ  (อ่าน 16835 ครั้ง)

ออฟไลน์ elizabethz

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 0
หุ่นแบบนี้ต้องไปปแอบจองบ้างละครับ สินสอดเท่าไรครับท่านนี่ จะได้กักกระสุนบ้าง  55

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
กามบ้านฉบับแวมไพร์ ขวัญใจสายหื่นแท้ๆเลย  :038:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
โหห สุดๆ การบ้านพี่

เราจะทำตามสัญญา  ขอเวลาอีกไม่นาน

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ร้านนี้ต้องไปสักวัน

น้องแต่ละคน สเปคทั้งนั้นเลย

ขอบคุณพี่เอ็บ ชี้เป้าดีๆให้หลายคน :044:

555  รู้สึกว่า ร้านนี้ จะเป็นร้านที่รอบสูงสุดของวงการละครับ

วอล์คอินเพียบมาก  แทบไม่มีเก้าอี้นั่งเลยในบางเวลา  น้อง ๆ เยอะมาก เลือกซะบาย

ออฟไลน์ kizame

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: -2

• *
ก้นในตำนานคนนี้  ไม่ต้องเเปลกใจครับทำไมผมถึงไปหาน้องคนนี้ทั้งที่หน้าอกน้องไม่ทาง   เพราะน้องมีอะไรที่ดีมากกว่านั้นครับ :92:

ขอบคุณแน่นอนเฮีย สำหรับข้อมูลให้แวมไพร์  ไปลอกเฮียนั่นแหล่ะ  สอยตรูดยับเผื่อให้แล้ว หลายดอกเน้น ๆ กดมิดตะโกนชื่อ เฮียจั๊ก ๆ ๆ ๆ

• *
งานปราณีตจริง สุดยอดเลยครับท่าน ตอดตามทุกการบ้านเลย และขอลอกทุกการบ้านด้วย
การบหว่างขางามๆ3ทีเป็นการขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆและลายแทงที่สุดยอดแบบนี้นะครับ
ปรบมือ รัวๆ  :84: :84: :84:

คือ  ไอ้ที่เราเที่ยวแล้วไม่ประทับใจ  ก็ไม่เคยเอามาเขียนหน่ะครับ

ไดอารี่แวมไพร์นี่ จะเขียน ต้องคัดแล้ว ว่า สุดยอดของความมันส์ ใครไปตามต้องฟิน ถ้าสุภาพกับน้องและไม่เอาเปรียบนะ

• *
การบ้านพี่เอ๊บบี้ผมชมปลาก่อนค่อยอ่านเนื้อความ ยังเป็นปลาสายโหดเช่นเดิม

ผมจะฝากไดอารี่แวมไพร์ให้โลกจารึกครับ  เนื้อหาต้องมันส์  ภาพต้องถึงใจ

สายมาร จะต้องไม่มีวันลืมไดอารี่แวมไพร์ ตลอดไป

• *
แลคโตส น่าตามลอกมากครับ

นางฟ้ายอดเยี่ยมมีอีกเพียบ  รอการค้นพบ

พญากะปู๋ หรือ แวมไพร์ ล้วนเป็นคนเที่ยวตัวจริง 

จงช่วยกันค้นหาสาวสวย งานมันส์ มากำนัลแด่มิตรรัก แฟนเพลงกันครับ

• *
:013:ขอบคุณคุณอากัวฟูที่เคารพมากครับ อ่านของพี่ที่ไรนึกว่าอ่านอากังฟู สุดยอดครับ นับถือจากใจจริง

แหม้....  ท่านนี่ ได้ใจนัก  อยู่ยุครู้จัก อากังฟู อีกแน่ะ

555  แวมไพร์ แก่ กว่า อากังฟู ครับ  ความหื่น เหนือกว่าแน่นอน

เราเขียนจากทุกสิ่งที่เราทำจิง ๆ  ไม่มีจินตนาการ  ดังนั้น คนอ่านจะเห็นภาพตามได้ชัด มาก ๆ